• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chân Cún tự nhiên đi cà nhắc mn giúp mình với

akita_sen

Moi người ơi giúp mình với. Cún của mình mới 2 tháng mấy . mấy hôm trước tự nhiên chân bé đi cà nhắc mấy hôm sau thì hết. Hôm nay bị như thế nữa đi bs thì bảo bt phơi nắng hằng ngày cho bé. Mấy hôm nay trời lạnh. Cún mọi người co như cún mình ko xin chia sẻ giúp a. Mình lo wa

kiwi1106

Well-Known Member
Có thể bị thiếu canxi bạn ạ. Bạn nên cho bé ăn đủ chất dinh dưỡng + bổ sung canxi cho bé. Cho bé tắm nắng + ở nơi thoáng gió, nhiều ánh nắng. Bạn có thể hỏi bs xem có cần thiết bổ sung canxi cho bé ko và bổ sung như thế nào - hồi trước mèo nhà mình bị thiếu canxi thì bs có tư vấn mua Corbiere cho trẻ con để bổ sung. Nếu ko bạn cũng có thể tham khảo các shop trên mạng các loại thuốc bổ sung canxi và vitamin cho cún. BẠn nên chú ý vì thiếu canxi mà ko chữa trị cũng rất nguy hiểm.

akita_sen

Có thể bị thiếu canxi bạn ạ. Bạn nên cho bé ăn đủ chất dinh dưỡng + bổ sung canxi cho bé. Cho bé tắm nắng + ở nơi thoáng gió, nhiều ánh nắng. Bạn có thể hỏi bs xem có cần thiết bổ sung canxi cho bé ko và bổ sung như thế nào - hồi trước mèo nhà mình bị thiếu canxi thì bs có tư vấn mua Corbiere cho trẻ con để bổ sung. Nếu ko bạn cũng có thể tham khảo các shop trên mạng các loại thuốc bổ sung canxi và vitamin cho cún. BẠn nên chú ý vì thiếu canxi mà ko chữa trị cũng rất nguy hiểm.
Tks bạn nhiều