• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp cún nhà mình vs mọi người ơi!

skyfall.689ue

Kỳ Kỳ
hic, bé không ăn gì 4 bữa rùi, nằm 1 chỗ thui à, ngày thứ nhất bị bệnh nó không ăn gì hết, nằm 1 chỗ, ngày thứ 2 nó ói ra dịch màu vàng, ngày thứ 3 nó ói ra dịch màu trắng, nhìn như bọt, mà nó ói ra hôi lắm, không có tanh, miệng nó cũng hôi, mình sợ quá mua thuốc chóng ói vs thuốc kháng sinh(loại của con người , mình ko bik chỗ nào bán cho chó) và cho nó ăn lòng đỏ trứng còn sống. hôm nay là ngày thứ tư mình cũng cho nó uống 2 loại thuốc đó, mà chó cũng mệt như thường, nó không có ị, thấy tội nó mình cho nó uống sữa pha kèm vs thuốc và lòng đỏ trứng! cho mình hỏi, cn chó mình bị gì thế? và mình cho nó ăn vậy có đúng không, mà mình vẫn thấy tình hình không thuyên giảm tí nào hết!

Ban nen cho no di kham o BSTY di ban.1la no bi duong ruot thi dag con cuu chua dk.con neu bi care thi nguy roi do.minh nghi ko pai care na.vi no ko bi tieu chay.cu dua no di kham cho chac ban na.chuc cun mau khoe

Ban nen cho no di kham o BSTY di ban.1la no bi duong ruot thi dag con cuu chua dk.con neu bi care thi nguy roi do.minh nghi ko pai care na.vi no ko bi tieu chay.cu dua no di kham cho chac ban na.chuc cun mau khoe