• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help me ! mèo con bị bệnh sắp chết

thuthuy2692

Cả nhà ơi giúp minh vs . e mèo nhà mình được hơn 1 tháng bị bệnh nặng 3 hôm rui . không biết e ý bị làm sao tự dưng không đi được người mệt lả và chỉ mằm im một chỗ e ý không ăn uống được j, giờ thoi thóp quá .mình thấy phân e ý hôm qua loãng màu vàng nhưng thấy hnay uông thốc vào khô rui . mẹ mình bảo nó không qua được đâu . nhưng mình tin còn nước còn tát . mình vẫn pha chả hoặc nươc cơm dung bơm tiêm cho e ấy ăn .
Cảm ơn mọi người nhiều (m ko thể cho đi BSTY dk vì tỉnh mình không có luôn

Vivinguyen98

Mèo bạn giống mèo mình, còn nước còn tát, do bé mèo đề kháng yếu, giun sán nhiều nên không hấp thu được thức ăn dẫn đến suy nặng như vậy. Bạn chịu khó cho bé uống nước đừng để mất nước.

thuthuy2692

Mèo bạn giống mèo mình, còn nước còn tát, do bé mèo đề kháng yếu, giun sán nhiều nên không hấp thu được thức ăn dẫn đến suy nặng như vậy. Bạn chịu khó cho bé uống nước đừng để mất nước.
thank b. minh vẫn cố gắng cho bé ăn chao và nước cơm . hnay tháy chân tay bé cử động được rùi minh vui quá.