• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off thứ 3 của HCM mới ra lò

Kiroka

:) Ối !! Sao bé nào cũng hoành tráng hết vậy ... muốn ngắm mấy bé ở ngoài đời ghê ... ( xem hình thích thật nhưng không xi nhê gì hết :143163ljogging: ) Nếu không phải vì bé của mình còn nhỏ thì mình đã xin cho đi cùng rồi :D .

Pikachu

T.Viên Năng Động
:) Ối !! Sao bé nào cũng hoành tráng hết vậy ... muốn ngắm mấy bé ở ngoài đời ghê ... ( xem hình thích thật nhưng không xi nhê gì hết :Onion13: ) Nếu không phải vì bé của mình còn nhỏ thì mình đã xin cho đi cùng rồi :hi: .

rất hân hạnh lần sau đc of chug vs bạn :143163ljogging: :D

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
từ trc' đến h đã thấy đc 3 tấm hình của a Quỷ, chả tấm nào giống tấm nào cả, superman

Hehe... Quỷ mà e... :)

Pikachu

T.Viên Năng Động
Hehe... Quỷ mà e... :Onion13:

lúc mập lúc ốm lúc thánh thiện lúc giống quỷ, bó tay :) :143163ljogging: :D

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
nhìn đông vui quá,tiếc hôm đó bận tối mặt luôn. :)
Lần sao nhất định sẽ đi,và ông nhớ tổ chức chỗ nào rộng như vậy nữa nha CHÍP,nhớ mang theo đồ nhắm càng tốt,tui phụ mang bạt cho mọi người ngồi :143163ljogging:
Nhìn qua nhìn lại ngoài CHíp (quen quá rùi :D ), MIlk (luôn luôn dễ thương nhất :Onion13:) thì mới dc biết thêm anh Quỷ Nhỏ ,xem từ trang 1 đến trang 4 mới xuất hiện.
hahaha lần sau sẽ diện kiến :hi:
đợt này thiếu Cà lem kem chuối ùi nhỉ

tra tra

T.Viên Năng Động
Oái, nhìn chú Quỷ nhộm tóc như đầu gấu đó nha! Tuy cái mẹt thì buồn cười quá.

Pikachu

T.Viên Năng Động
Oái, nhìn chú Quỷ nhộm tóc như đầu gấu đó nha! Tuy cái mẹt thì buồn cười quá.

chết e roy` tra ơi, tối nay trog giấc mơ của e sẽ có 1 con quỷ xuất hiện đấy

mama

T.Viên Năng Động
Chết rồi!! Thôi, xin chú Quỷ đừng về ám con, con sợ nhất là ma....

Dạo này tra xem phim kinh dị nhiều wa!Giờ lại nhìn thấy chú Quỷ chắc đêm ko ngủ nổi đâu! :icon027:
À để mama cho xem vài tấm hình nữa, buổi tối hết ra ngoài luôn! :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Dạo này tra xem phim kinh dị nhiều wa!Giờ lại nhìn thấy chú Quỷ chắc đêm ko ngủ nổi đâu! :sadcorner:
À để mama cho xem vài tấm hình nữa, buổi tối hết ra ngoài luôn! :143163ljogging:

Ma cho xem tấm gì vậy. Tra yên tâm không có chú quỷ thì đã có ma về ám, thôi thì chúc tra sớm tai qua nạn khỏi. :icon027: :Onion22: :lau_mo_hoi:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chết rồi!! Thôi, xin chú Quỷ đừng về ám con, con sợ nhất là ma....

Èo... e ở HN... a ở TPHCM... ám bằng niềm tin àh... :143163ljogging:

tra tra

T.Viên Năng Động
Chắc không chú? Ma quỷ thì có ngại gì khoảng cách đâu chứ? bay như siêu nhận mà!! Nhớ tối đừng ám cháu đấy nhé, chú mà ám cháu sợ quá thành điên lên thì chú chết..

milkchocolate

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: sao link hik` em bấm vào hik` thì nó ra trang chủ nhỉ :143163ljogging:

chị cũng bị giống đậu đậu nữa! sao vậy nhỉ TTxTT

Pikachu

T.Viên Năng Động
Chắc không chú? Ma quỷ thì có ngại gì khoảng cách đâu chứ? bay như siêu nhận mà!! Nhớ tối đừng ám cháu đấy nhé, chú mà ám cháu sợ quá thành điên lên thì chú chết..

a là pháp sư trừ ma quỷ nổi tiếng nè e, cần a giúp k :th_haha_hammer: :143163ljogging: :Onion13: