• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo con bị tiêu chảy , phân lỏng xanh lá cây nhợt , có mùi tanh !

AT-Xám

Mình mới đón bé về chưa đc 1 tuần bé rất háu ăn và chơi khỏe lắm
Mình cho bé ăn hạt Me0 ( mèo con ) , gan băm + thịt gà băm nấu kiểu pate + cơm , bé ăn rất khỏe bụng to tướng
mà không hiểu sao bé lại bị tiêu chảy ra phân xanh lỏng lá cây nhợt lại có mùi hôi tanh nữa
Cho mình hỏi bé bị bệnh gì nặng không ạ ? xin cảm ơn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mèo mới về nhà nên em cho mèo ăn ít thôi, ban đầu ăn ít, từ từ tăng khẩu phần ăn lên chút cho mèo quen. Đùng cái mèo về nhà mới thay đổi thức ăn mới ăn quá trời thì chướng bụng và tiêu chảy là bình thường, em giảm khẩu phần ăn của mèo lại nhé.

Thân mến.

AT-Xám

Mèo mới về nhà nên em cho mèo ăn ít thôi, ban đầu ăn ít, từ từ tăng khẩu phần ăn lên chút cho mèo quen. Đùng cái mèo về nhà mới thay đổi thức ăn mới ăn quá trời thì chướng bụng và tiêu chảy là bình thường, em giảm khẩu phần ăn của mèo lại nhé.

Thân mến.
Admin xem hộ mình bé ỉa như vầy là bj rối loạn tiêu hóa hay là bệnh gì ?

AT-Xám

Bạn cứ thử cho ăn ít đi xem. Kể cả tiêu chảy vì nguyên nhân gì đi nữa, thì điều cần làm cũng là cho ăn ít, ăn chặt bụng thôi, kiêng đồ cá tôm và sữa.
cám ơn bạn :)
Lại 1 lần nữa do thằng cu lạ nhà vs háu ăn quá k tiêu hóa đc :) đến nay thì shit nó lại rắn bình thường rồi
M có 1 chút thắc mắc là dùng cái tông đơ cắt tóc tỉa lông đc cho chúng nó k nhỉ