• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Pug Đen giới tính đực 11 tháng thích hợp về làm giống

Pug Đen Giới tính đực thích hợp cho anh chị em nào mua về làm giống ạh có thể phối được rồi và đả có sản phẩm
SHIP CHÓ TOÀN QUỐC TRẠI CHÓ LÂU NĂM LÀM ĂN UY TÍNH CHÓ NHÀ ĐẺ NGUỒN GỐC CÓ EM NHẬP TỪ THÁI LAN CÓ EM SINH ĐẺ TẠI NHÀ KO PHẢI CHÓ TRUNG QUỐC NHÉ NÊN CÁC BẠN YÊN TÂM VỀ SỨC KHOẺ
Bên em có dịch vụ mang chó đến cho các cô chú hay a.e nào không tiện đi xa - Chỉ cần gọi cho em - Cho biết bạn muốn mua giống chó nào ?- Giá cả trong khả năng của bạn - Đực hay cái- Chó bao nhiu tháng. ...Rồi em sẽ mang đến tận nhà, đc thì bắt không thì cũng vui vẻ chứ không sao ạ . . .
Lưu ý : đc hay không em cũng không lấy tiền xăng nha, em chiều khách lắm, quan trọng là vui lòng khách đến vừa lòng khách
Call: Zalo, Viber, Wechat 01223905287
Home : 46/4D Trung Đông, Hóc Môn " Vì nhà khá khó tìm nên trc khi đi vui lòng gọi trc 45f . Đến chợ Hóc Môn điện thoại cho người ra đón nha" - tại Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh, Việt Mua Bán Chó Mèo Việt Nam

Attachments

puglucken

Member

Chị Nga sao chị lấy hình con LucKen của Tôi lên đăng trên bài của Chị vậy,chị xoá liền đi nếu k Tôi nhờ Mod xoá topic của Chị nhé
Tôi gửi thêm vài tấm hình trên làm bằng chứng cho Chị thấy đó......

Last edited:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bạn Nga có câu trả lời về việc lấy hình của người khác đưa vào Topic của bạn không ? Hành động này được liệt vào danh sách hành vi lừa đảo tại YTC. Bạn có 48h để trả lời Topic.

pug này em mua lại người chủ trước gửi hình cho em trước đó em ko biết của chị chứ nhà em đó giờ chưa biết lấy hình chó nhà ai đăng ạh ,nhà em hơn một trăm con chó ,chó nhập thái lan về có 20 con thì cần gì lấy hình ai ,thật sự là em ko biết nên có gì chị thông cảm giờ em biết thì ko dùng hình ảnh này nữa mong mod và chị thông cảm

puglucken

Member
pug này em mua lại người chủ trước gửi hình cho em trước đó em ko biết của chị chứ nhà em đó giờ chưa biết lấy hình chó nhà ai đăng ạh ,nhà em hơn một trăm con chó ,chó nhập thái lan về có 20 con thì cần gì lấy hình ai ,thật sự là em ko biết nên có gì chị thông cảm giờ em biết thì ko dùng hình ảnh này nữa mong mod và chị thông cảm
Cô Nga nói là hình nầy là mua con Pug của người nào trước đó đưa hình rồi coi lấy đăng lại phải k, vậy con Pug đó hiện giờ là đang ở nhà Cô chứ gì,đâu Cô chụp hình em nó đưa lên cho mọi người xem coi có giống như là hình Cô đăng trong bài k,nếu k giống thì Cô giải thích sao
Còn Cô nói người kia đưa hình cho Cô vậy người đó tên gì hiện ở đâu số ĐT bao nhiêu cho Tôi biết
Kết luận: Theo như lời nói của Cô thì người bán con Pug cho Cô và Cô đều lấy hình con Chó của Tôi đưa lên đễ lừa người mua như vậy là có hành vi lừa đảo k minh bạch Cô phải gặp Tôi đễ có lời giải thích cho thỏa đáng nếu như k muốn bị D.Đ YTC liệt vào thành phần mua bán lừa đảo nhé Cô Nga
Tôi k muốn làm khó Cô chỉ muốn có lời giải thích mà thôi

Thân chào Cô

Puglucken

hic con pug nhà chị có giá quá em phải đi lừa đảo hic , chị thích gì lên nhà tui nè chị là cái gì mà tui phải gặp chị , nhảm thích gì lên đây mình chiều ha

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hành vi không trung thực khi lấy ảnh chó của người khác post lên bài viết của YTC sẽ dẫn đến việc tài khoản của bạn bị ban vĩnh viễn, tất cả bài viết sẽ bị xóa & bạn sẽ không bao giờ được sinh hoạt lại YTC nữa. Bạn Nga có bằng chứng nào về việc người khác bán cho bạn con chó đó & gửi cho bạn cái hình đó không ?

Nếu nó vẫn còn ở nhà bạn bạn có thể chụp hình nó lên để đối chứng.

tui đả giải thích rồi với tui trả thích lằng nhằng 01223905287 số tui vậy nhé trại chó nhà tui củng có tiếng ở sài gòn tui trả cần phải mượn hình ảnh hay dựa hơi vào ai để mà bán chó ,chẳng qua là do sơ xuất tui thì ko chuyên về pug khách bán cho tui trước khi mua chó họ gửi hình tui xem ,giờ tui bán lại tui lấy hình họ đăng thôi

còn muốn xoá hay ko là tuỳ thôi đó giờ trả hoạt động trên đây mới nghe nói nên vô thích thì xoá ạh trước khi ko vô đây xin gửi lời pug lucken bên anh hay chị gì đó trả là gì hết mà để tui phải lấy ảnh chó nhà chị lên đăng nhé , bạn nghĩ bạn là ai vậy ,nếu bạn có rãnh lên nhà mình tham quan nhé ,để biết trại chó nhà mình thế nào nhé thân chào ạh

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mọi việc đã rõ, Topic này sẽ bị ẩn và tự xóa trong thời gian 6 tiếng nữa. Tên bạn & số điện thoại cũng như email & địa chỉ liên lạc sẽ bị đưa vào danh sách lừa đảo tại YTC.

mod ơi em có 1 đề nghị ạh mod ban nick em vĩnh viễn đi ạh, chứ để lừa đảo rồi nhiều người họ ko biết nghĩ chó nhà em bậy bạ thì tội em, hic đó giờ nhà em buôn bán uy tín luôn đi đầu chưa bị 1 chê bài nào, mong mod hiểu và thông cảm thật sự em ko biết chứ em biết em đăng làm gì

puglucken

Member
Cô Nga nếu Cô nói là trại Chó nhà Cô to và lớn mua bán uy tín như vậy là Cô rất trọng chữ tín và hiểu biết khi mua bán có đúng k,nhưng Tôi nói là muốn gặp Cô đễ biết người đã bán con Pug và đưa hình cho Cô là ai và cũng có nói là k muốn làm khó Cô mà,sao chưa gì Cô thách đố nầy nọ là lên nhà Cô muốn gì Cô chìu hết,thật tình Tôi thất vọng về Cô quá
Tôi nói cho Cô nghe Tôi đã biết Cô từ lâu lắm rồi và hiện tại người Bạn quen với Tôi cũng là người làm ăn chung với Cô nên Tôi k muốn đôi bên xảy ra xích mích thôi còn Cô muốn biết Tôi là ai thì người Bạn Tôi sẽ cho Cô biết 1 ngày k xa đâu.

Thân chào Cô
Puglucken

Granola

chưa biết cô nga làm ăn ra sao, chỉ cần nhìn thấy cách hành xử ở đây thì đủ thấy cô nga là người như thế nào rồi. Đăng hình chó thời buổi này lấy điện thoại chụp 1 phát có khó không, chắc chắn có gì mờ ám nên mới chơi chiêu lấy hình khác. Nhìn con chó trong hình với chó của mình cũng thấy sự khác biệt mà, cần gì phải già mồm cãi cố? Chỉ có việc chôm hình rõ mười mươi như ở đây mà bả cũng cãi cho được, đủ biết ai mua chó của bả mà có gì, tới gặp bả chắc bả chửi cho không ngẩng mặt lên được. Việc dùng hình ảnh chó khác để rao bán thì rõ ràng là lừa đảo rồi, còn chối gì nữa.

Granola

ban nick này bả tạo nick khác lừa đảo tiếp, phải đăng tên tuổi địa chỉ số điện thoại của bả lên để trong sạch hóa thương mại điện tử.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chủ tài khoản sau đã có hành vi xóa dấu vết, thông tin sau khi bị phát hiện. Bài viết đã được phục hồi trở lại để thu thập đủ thông tin về hành vi gian dối này.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
Lâu quá mới vào kiểm tra thì lại thấy có thêm chuyện nữa rồi…….!
Con Lucken theo mình biết là của anh Giàu.
Đời tranh nhau để kiếm tiền mà sống, nhưng lấy tiền người ta phải cười thì mình mới vui………..Đáng tiếc…….đáng tiếc.

Last edited: