• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[tails-home] Kim và Bob !

lv.thus

Banned
Sau quãng đường dài vất vả, mệt nhọc, thì các anh chị ở Tails-home đã nhiệt tình giúp đỡ mình để 2 bé cún khùn về định cư tại ngôi nhà mới ở Hải Phòng.
Thời tiết hiện giờ ngoài bắc giờ đang ẩm ướt nhưng 2 bé đều rất khoẻ và nghịch ngợm.
Bé gái màu nâu đỏ tên Kim thì nghịch ngợm, hay bắt nạt bạn và rất quấn chủ ^^
Còn bé trai màu xám tên Bob thì hiền lành, có sở thích rất khùn, đó là dựa mặt vào cái gì đó :D
Lần cuối trước khi post hình thì tớ xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới các anh chị ở Tails-home. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống !

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Hix.hix...
c xem bộ hình của các bé mà ngắm đi ngắm lại. Các bé nhìn yêu quá, em gái của e cũng xinh thật. hix.
Qua đến giờ anh trai chị cũng dt mấy lần so sánh 2 bé của em và 2 bé mới về chiều qua đang ở nhà ảnh. Ảnh nhớ bé Alaska siêu quậy và khun của e đó. Cứ nhắc suốt...và luyến tiếc...
Chị thay mặt mọi người cảm ơn e đã làm nhịp cầu nối để mọi người được thấy hình ảnh của các bé sau khi về nhà mới xa đến gần 2000km. thật sự là rất "hix.hix"...
Để có được cái hậu như hôm nay,chị cảm ơn e và gia đình rất nhiều đã tin tưởng và thông cảm về việc 2 bé về trễ so với thỏa thuận ban đầu.
hihi...e gan thật đấy, vưa mang bé về nhà em lôi bé đi tắm và đi chơi rùi...
Chúc e và gd luôn vui bên 2 bé khun nhé!

lv.thus

Banned
Em thì cũng không muốn tắm cho bé đâu, như chị nói đấy, sợ bé bị ốm lắm, nhưng mà cả đêm hôm trước về em thấy 2 bé cứ gãi cả đêm mà kêu như bị khó chịu lắm, nhìn bé thương lắm, nên hôm sau cả nhà cho bé tắm nước ấm rồi lau khô cho bé rồi sấy thật khô rồi chị à, đến hôm nay thì 2 bé vẫn khoẻ mạnh, ăn uống đều và nghịch ngợm, chỉ có điều là bé kim màu nâu đỏ thì bây giờ không chịu ăn thức ăn sẵn ở bịch nữa, mà chỉ có ăn cháo thôi, em nghĩ chắc món cháo ngon hơn nên bé chê thức ăn sẵn rồi.
Tính 2 bé này khác nhau lắm, bé kim thì nghịch ngợm, bé bob thì hiền lành, ít chạy đi nghịch lắm, nhưng mà cả 2 bé đều tình cảm, toàn đến nằm gối đầu vào chân mẹ em thôi.
2 bé đều đi vệ sinh đúng chỗ lắm, nhưng mà chưa đúng chỗ quy định ^^
Bé rất thích ra giữa cửa lớn và đi ở đó, chắc ở đó thoáng mát :D
Mẹ em đang dậy cho 2 bé đi đúng nơi quy định.
À mà bé Bob sạch lắm chị ạ, nằm thì phải nằm trên đệm, không nằm dưới đất, trừ lúc ăn thì không thèm chạy ra ngoài sân chơi đâu.
^^

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Khuya rồi vào ngắm các con yêu 1 tí rùi ngủ nào. Mạnh khỏe và ngoan nhé Kim- Bob! hix...