• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên vào đây tự giới thiệu...

Chào các bạn mình tên là Lực, sn 93, hiện tại đang ở KDC Trung Sơn, Bình Chánh. Email: lucchau93@yahoo.com, sdt: Có ai cần liên lạc thì inbox mình đc rồi :)) ... Mình rất vui đc làm quen vs các bạn các anh chị yêu thú cưng. Mình thích nhất nuôi chó Husky ( nhưng mà k có time lẫn vốn để nuôi pé , hjx) và nuôi mèo Anh lông ngắn nữa! ( Hiện tại mình đang nuôi 2 bé 1 bé cái xám xanh 2 tháng và bé đực lilac 1 tuổi ) Hy vọng đc giao lưu vs các bạn đặc biệt là các bạn đang nuôi mèo Anh lông ngắn như mình ^^

BảoTrung

thích nuôi cún
Chào các bạn mình là Trung sinh năm 1990.Mình ở quận 9. Hiện nhà mình đang nuôi một em mèo béo tròn, nhưng em đã bị mất một mắt do tai nạn... MÌnh đang thích nuôi chó Alaska và mèo Anh lông dài nữa nhưng chưa có điều kiện. Hân hạnh được làm quen giao lưu với tất cả các bạn!

chào mọi người
mình là mem mới toe nè,mong moi nguoi giup đỡ
profile của mình đây
Họ và tên:Bùi Ngân Giang
Năm mở mắt:1998
Đang sống tại:kiến an,thành phố hải phòng
Nick yahoo:meocondangyeu612
Nick face:Ngân Giang Bùi
nhà mình hiện đang nuôi một em mèo.e ý vừa mới đẻ được 6 con.hôm nay các bé con vừa tròn một tuần.trông yêu ơi là yêu ý
mong mọi người làm quen và giúp đỡ nha.mình chỉ yêu thú cưng thôi chư chăm sóc các e ý như thế nào thì mình mù tịt à

Jerryhoang said:
Vơí vai trò là diễn đàn về thú nuôi, động vật cảnh, là nơi giao lưu học hỏi về các kinh nghiệm để chăm sóc các bé yêu.
Nhưng để tiến xa hơn thế, mình xin lập topic này để các bạn có thể tự giơí thiệu về mình như nick chat, email, tên, trường( nêú đang đi học), đang sở hữu "em" nào...
Tạo cơ hội kết bạn giữa các vùng miền, từ đó tăng thêm tính đoàn kết trong diễn đàn, để chung tay xây dựng một cộng đồng yêu thương động vật lớn mạnh.
Mình mới vào tham gia diễn đàn YTC để được giao lưu với mọi ng và học hỏi kinh nghiệm và mua cả chó lun =))

Giới thiệu xíu cho tiện xưng hô : mình tên Duy Anh

Người trẻ nhưng tuổi đã già : 27-6-1993 :X

Điện Thoại : 0976033111

Đang sống Tại Thái nGuyên City (có dịp ra bắc lên Thái nGuyên thưởng thức chè thái)

Hổng có y à hú nhưng có facebook: Lê Duy Anh

Nhà mình hiện giờ nuôi 3 e cún tại có sở thích đi đâu có chó đệp có hay đều thích mua cả :D

4eyes

Tài sản nhà mình :
em Pít 2 năm tuổi ( Phốc Hươu )
rất mong được làm quen cùng mọi người yahoo: art_design_hn

heokoikasa

xin chào mọi người. mình xin tự giới thiệu
mình tên Đinh Hằng sn 1990. hiện đang làm yt tại bv bạch mai hn
nhà mình hiện đang nuôi 3 e chó. chó mẹ phốc lai nhật tên lasa được 11 năm rồi. chân tay đau yếu lắm. lại còn bị viêm đường hô hấp. ho suốt. khổ thân lắm. 2 bé phốc hươu 1 đực 1 cái tên đen 9 tuổi và trắng 7 tuổi ( đặt tên theo màu lông ). do nhà chật nên để 2 bé sống trên sân thượng.
rất mong làm quen với các bạn
sdt 0904998990
yh ko có do bị hack mất nick tháng trước

cucaingo

tên : trang
ngay ''oe oe'' :25/9/1999 :cry:
sdt di dong: 012367444132 ( vừa mất bị mất dt)
sdt bàn :03503869517 ( dã bị cắt)
ước mơ : được nuôi 1 em alaskan :icon027:
pet : 2 mèo lớn , 4 mèo con , tổng cộng 6 bé :Onion32:
email : nguyen_trang_1999@yahoo.com

Mình tên :Mi
Sinh ngày:14-12-1999
Ở:Long Khánh-Đồng Nai :gongxi-1:
Rất vui được làm quen với các bạn :03:
P/s:nếu có ai chơi au thì kết pạn với mình nha :hi:

Squirrel Minion

Profile!! ^^
Tên: mọi người hay gọi là Sóc :))
Tớ sinh nhật ngày 12/06/1999 nhá :))
Tớ đã ăn bám bố mẹ đc 14 năm rồi :))
Email: squirrelsuper1206@gmail.con
My sờ-tuaaa: Lê Ngọc Hân
My pét: đg có ý định nuôi một em rùa con nhưng tình hình là chưa biết nuối em nào và mua ở đâu nên vào đây thôi ^^

zorba

Name: Phương
Nick: cothom98@gmail.com hay yukiko.aoi.pp@gmail.com
SĐT: ko ns đc
Thú cưng: ( ko ẻm nào hết) muốn nuôi vài em mèo mà chả biết mua ở đâu híc :((
Địa chỉ: Lào cai
P/s:Ai biết chỗ bán mèo con ở lào cai chỉ mình với

tuanthin_yb

Tên: Đỗ Ngọc Tuấn
Hay gọi là: Đỗ Tuấn
Ngày tháng năm sinh: 20-6-1997
Nghề nghiệp: Học Sinh
Nơi làm việc: Trường THPT Nguyễn Huệ - TP Yên Bái
Địa chỉ: SN 59 - Tổ 50 - Đường Nguyễn Đức Cảnh - Phường Đồng Tâm - Thành Phố Yên Bái
Hiện tại đang là chủ của 1 em chó Nhật lai Bắc Kinh tên Bánh :)) và 1 em mèo trắng (chả biết giống gì) tên Kẹo :))
Rất mong được làm quen với mọi người! :))

Tên: Phương Linh ^^
Sn: 24-8-1999 :p ( sắp sn em. hehe)
trườg THCS Trươg Hán Siêu ở Ninh Bình. có bác nào cũg ở Ninh Bình ko ạ :))
email : bubu_love_gdragon@yahoo.com hoặc ai muốn kb fb thì: Linh Robert(linh lệ) nhé hí hí :D
E đg nuôi 1 em Nga lai ta. tên Shin @.@ em đc khoảng 3 tháng. mau lớn và càng ngày càng xinh gái ^^. có điều là em bị mộg năng do ăn tốt :))=))
Trên fb có ảnh e và con mèo nhé :):)

Tabby Cat

Chào mọi người.
Mình tên là Thảo vừa mới tốt nghiệp ra trường ngành kế toán và đang trong thời gian xin việc ^^
Trước đây nhà mình nuôi rất nhiều mèo chủ yếu là mèo mướp và chắc cũng vì thế mà mình rất thích mèo đặc biệt là các chú mướp :D. Hiện mình không nuôi pet nhưng rất muốn tím hiểu thêm về mèo và đặc biệt là được kết bạn với những người bạn cùng sở thích.
Gmail của mình là: ptnguyenthao91@gmail.com
Hiện mình đang sống ở TP.Hồ Chí Minh.

Hải Long

Platinum Member
Chào mọi người :)
E là Long - ở BD , e mới chuyển vô thôi ạ :D
Pet : Em rất yêu quý cún , khi đã nuôi thì nó như ng anh e ruột thịt vậy
Hồi trc ở HN em có nuôi Shin - Bk lai nhật nhg rồi bé đã đi xa...
Nên e mới nuôi bé Lucky - Nhật lai Fox sóc thì phải
Em năm nay 13t ạ :D
Gmail em : shinwolface@gmail.com
facebook : https://www.0.facebook.com/shinwolface

đây đây e thành viên mới
tên gọi xuân hùng
tuổi là 21
face em https://www.facebook.com/xuanhung.pham.5
đang là sinh vên năm 4
mới biết yêu hamter được 2 tháng
hiên giờ tổng các pé là 30 pé
e thích robo nhưng chưa mua được