• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

The family of Sushi - up date hình Bắp con

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
hih`. Bắp càng lớn càng iu nhỉ? :le_luoi: Đợt offline này em có mang Bắp đi không, hay em mang bé nào nhà em?
Em định mang Sushi với Tí Teo đi. Bắp thì em cũng muốn mang mà giờ em ko biết bỏ nó dzo cái gì để mang đi nữa @@ To rùi mà!
À, thay đổi địa điểm of rồi đó chị. Chị biết chưa?

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
chị mới hỏi bên topic bên kia kìa. Vậy là q.10 hay là công viên bờ sông q.7 vậy em??
vẫn là 18/8/2013 phải hem. giờ giấc cụ thể là chi ta?

nhoxponlove said:
Em định mang Sushi với Tí Teo đi. Bắp thì em cũng muốn mang mà giờ em ko biết bỏ nó dzo cái gì để mang đi nữa @@ To rùi mà!
À, thay đổi địa điểm of rồi đó chị. Chị biết chưa?

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
chị mới hỏi bên topic bên kia kìa. Vậy là q.10 hay là công viên bờ sông q.7 vậy em??
vẫn là 18/8/2013 phải hem. giờ giấc cụ thể là chi ta?
chị xem trang 1 bên topic em đăng đó. Em ghi ngày giờ và địa điểm cụ thể hết rồi ạ. Nên chắc là công vein6 bờ sông vào buổi sáng. 8g chị nhé. Hihi! Ngày thì như cũ hen :gongxi-1:

thai nguyen

nhoxponlove said:
Hình mới của thằng Bắp nà. Bây giờ ôm nó sướng lắm. Cứ như cục bông thôi. Hiền khô à. Cứ dzụi dzui dzo ng nhõng nhẽo ý. Chủ cũ của Bắp có muốn Bắp về thăm không? Con ngoàn lắm rồi đó ạ ^^
Chào cháu. Chú là chủ cũ của ku Bắp đây. Thấy Bắp thân thiện với cháu chú rất mừng vì chú đã không lầm khi giao Bắp cho cháu. Cám ơn cháu đã quan tâm và thương yêu Bắp thật lòng. Mong rằng tình cảm cháu dành cho Bắp mãi mãi như vậy. Cám ơn cháu nhiều lắm!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
thai nguyen said:
Chào cháu Trâm Anh. Chú làm mất số đt của cháu rồi! Cháu vui lòng cho chú xin lại số đt để chú lâu lâu nhắn tin hỏi thăm ku Bắp nhé! Cám ơn cháu.
Chú gọi or nt cho con theo số 099 680 2966 nha chú. Hôm nào cuối tuần chú có muốn Bắp về chơi thì nt cho con trc, Bắp dạo này chịu đi chơi lắm ^^

thai nguyen

nhoxponlove said:
Chú gọi or nt cho con theo số 099 680 2966 nha chú. Hôm nào cuối tuần chú có muốn Bắp về chơi thì nt cho con trc, Bắp dạo này chịu đi chơi lắm ^^
Cám ơn cháu. Chúc mừng Bắp sắp làm cha nhé. với Sushi hay với mấy em kia? Vắng Bắp lại thấy buồn, khi nào có em bé nếu cháu không nuôi mà có ý định bán nhớ kêu chú nhé. Chú có ý định tìm 1 em mèo cái lông xù để nuôi cho đỡ buồn! Vì lúc trước Bắp là mèo đực nên hay tè lung tung!!! (Chú mua chứ không xin đâu nhé)

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
thai nguyen said:
Cám ơn cháu. Chúc mừng Bắp sắp làm cha nhé. với Sushi hay với mấy em kia? Vắng Bắp lại thấy buồn, khi nào có em bé nếu cháu không nuôi mà có ý định bán nhớ kêu chú nhé. Chú có ý định tìm 1 em mèo cái lông xù để nuôi cho đỡ buồn! Vì lúc trước Bắp là mèo đực nên hay tè lung tung!!! (Chú mua chứ không xin đâu nhé)
Bắp có baby với một bé mèo ta thôi ạ. Là Tam thể đó chú. Bắp không có tè bậy đâu ạ. Chắc tại gia đình chú đi nhiều nên không có thời gian dạy cho Bắp đi vs đúng chỗ thôi. Chứ Bắp ở nhà con ngoan lắm, lúc nào cũng đi vs vào thau cát. Bắp còn biết vào chuồng của mình ngủ đúng giờ nữa. Biết ngồi yên cho tắm (tuy ngồi im nhưng miêng la to lắm) Hihi... Sushi vẫn chưa có dấu hiệu dậy thì ạ :lau_mo_hoi: Chắc con bé còn ham chơi.

thai nguyen

nhoxponlove said:
Bắp có baby với một bé mèo ta thôi ạ. Là Tam thể đó chú. Bắp không có tè bậy đâu ạ. Chắc tại gia đình chú đi nhiều nên không có thời gian dạy cho Bắp đi vs đúng chỗ thôi. Chứ Bắp ở nhà con ngoan lắm, lúc nào cũng đi vs vào thau cát. Bắp còn biết vào chuồng của mình ngủ đúng giờ nữa. Biết ngồi yên cho tắm (tuy ngồi im nhưng miêng la to lắm) Hihi... Sushi vẫn chưa có dấu hiệu dậy thì ạ :lau_mo_hoi: Chắc con bé còn ham chơi.
Cháu giỏi thiệt, chắc cháu kiên trì lắm nên mới dạy được Bắp ngoan như vậy. Đúng là do nhà chú đi vắng nhiều nên ít tg để dạy dỗ! Đây cũng là lý do để chú phân vân không biết có nên nuôi nữa không, mặc dù gđ chú cũng rất yêu thương thú vật!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
thai nguyen said:
Cháu giỏi thiệt, chắc cháu kiên trì lắm nên mới dạy được Bắp ngoan như vậy. Đúng là do nhà chú đi vắng nhiều nên ít tg để dạy dỗ! Đây cũng là lý do để chú phân vân không biết có nên nuôi nữa không, mặc dù gđ chú cũng rất yêu thương thú vật!
Gửi chú những hình ảnh mới nhất tung ta tung tăng của ku Bắp. :Onion36:

Và một số bé khác :143163ljogging:

thai nguyen

Chào cháu T-Anh
Chú rất ngạc nhiên khi cháu lại có ý định rao bán ku Bắp lần nữa! Chú rất buồn, nhưng cũng không thể trách cháu được vì chú đã cho Bắp cho cháu rồi! Và cháu có quyền quyết định cuộc đời của Bắp! Dù sao chú cũng cám ơn cháu đã nuôi và dạy Bắp tốt những ngày vừa qua! Tội nghiệp cho Bắp, xin cháu suy nghĩ lại! Cám ơn cháu.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
thai nguyen said:
Chào cháu T-Anh
Chú rất ngạc nhiên khi cháu lại có ý định rao bán ku Bắp lần nữa! Chú rất buồn, nhưng cũng không thể trách cháu được vì chú đã cho Bắp cho cháu rồi! Và cháu có quyền quyết định cuộc đời của Bắp! Dù sao chú cũng cám ơn cháu đã nuôi và dạy Bắp tốt những ngày vừa qua! Tội nghiệp cho Bắp, xin cháu suy nghĩ lại! Cám ơn cháu.
Ủa??? Con có bán thằng Bắp đâu. Nó vẫn ở nhà kon đây này! :co_y_tuong_xau: Lâu kon ko lên đ. Nhưng đâu phải số dt của con, cũng đâu phải địa chỉ nhà kon trên cái trang rao bán đó đâu chú!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Bao Linh 85 said:
E ơi, em bán ku Bắp hả?
Sao c thấy bên 5s có bài rao bán mèo Nga và hình ku Bắp nè
Hình thì đúng là ku Bắp rồi. Nhưng đâu phải em rao bán đâu???? Địa chỉ nhà em là 263/17 Tô Ngọc Vân, Linh Đông nhé! Chị và chú có thể koi trong topic nhận trông giữ mèo số dt và địa chỉ nhà em mà!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chắc thấy hình thằng ku long lanh quá nên ngta mượn đó mà ^^, bởi vậy nên c mới chụp lại ảnh màn hình đầy đủ thông tin của ng đó cho e koi đó

thai nguyen

Chào cháu T Anh.
Chú xin lỗi vì có sự lầm lẫn ở đây! Vì chú thấy hình của ku Bắp và người rao bán cũng ở Thủ Đức nên cứ ngỡ là cháu! Như vậy là tốt rồi, ku Bắp vẫn được ở với cháu. Một lần nữa chú xin lỗi vì đã hiểu lầm cháu nhé!
Chúc đại gia đình cháu vui vẻ và hạnh phúc!
Chào cháu.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Hiện tạm thời mình up hình chụp tập thể trước nha. Bọn nhỏ lay hoay quá hok cóa chụp dc đàng hoàng từng đứa. Găp ba Bắp khoái kon lắm nên cứ xông dzo liếm rồi nằm ôm con như ôm của ý :laluot_03: Mẹ Tam thể thì bay dzo dành con tha vào chuồng nữa chứ :laluot_08: nói chung là với sự tham gia của nhìu thành phần phá rối, nên hok làm ăn j dc hết trơn!!!
Có 3 cậu trai, và 1 bé gái nha - mồm to giống baba Bắp lúm (la từ trên lầu xuống dưới nhà, từ trong nhà ra ngoài sân, từ nhà trước ra nhà sau đều nghe thấy)

Ảnh dc chụp sau khi các nhân vật chính trở vào ổ

nhìn thích quá ..t cũng muốn có 1 đàn mèo ntn>.<