• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Tư vấn]- Vừa đậu ĐH, định nuôi thêm mòe

nvtb333

Dạ như tên thớt thì e vừa đậu ĐH, đc ba mẹ cho nuôi thêm mòe.. con mòe cũ nhà e đến nay gắn bó cũng gần 5 năm rồi :( Hiện e đag định nuôi thêm mòe nữa cho vui..nhưng k biết nên nuôi 1 cặp hay nuôi 1 con.. tụi nó có cắn nhau hay k :(( Mẹ e lại sợ nó ị bậy k dọn đc.. mong các a chị yêu mòe tư vấn giúp e cái >:D

meomapxu

Member
Bây giờ nuôi ko cực như ngày xưa nữa bạn,có đầy đủ vật dụng hết à,mình chỉ bỏ công sức ra chăm thôy,rất tiện và không bẩn lắm đâu,chỉ cần bạn chịu khó 1 tí...chúc bạn mau kiếm được mèo như ý...các a (chị) hiểu biết về mèo vào tư vấn hộ bạn ấy kìa

Mình cũng nuôi 2 bé, tìm được khẩu phầ ăn chính xác cho các bé thì huấn luyện cxung dễ hơn hẳn. Bạn có thể đến pet mart để mua thúc ăn và sẽ nhận được sự hướng dẫn tận tình về khẩu phần ăn cho bé nhé. Mình cũng hay đưa các bé đến đây để đc chăm sóc lắm bạn tham khảo nha https://www.petmart.vn/hotel