• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ú nu và Ú na, 2 bé mới về

s0j7

GẤU
Chẳng là mới rước 2 bé về đc vài hôm, ko biết đặt tên chi cho 2 bé, mà qua các lần trước mình nuôi thì bé nào bé nấy cũng ú ù u luôn. Cho nên đặt vậy để tương lai 2 bé cũng ú u :D

Bé đực màu trắng sọc đen, còn bé cái màu bông lan. Ko biết 2 bé này thuộc dòng dõi gì nữa, thấy hiền và ít vận động, chắc ww. 2 bé mới hơn 1 tháng tuổi (thấy có dấu hiệu ú ú theo tên)

Điểm đặc biệt là trước giờ nuôi hams chưa thấy bé nào kêu như bé cái bông lan này, thay vì kêu chít chít thì bé kêu zẹt zẹt như điện giựt - giống pikachu nhờ :D

Hình bé đây + với 2 món đồ chơi tự làm = que đè lưỡi :) :

Ngủ chung nè (iu ko :x )

Ăn chung nữa nè :)

Bé đực Ú nu

Bé cái Ú na

Bonus 2 món đồ chơi tự làm (tương lai sẽ làm nhiều nữa)

Cầu tuột có ống chui bên dưới (bé cái tòan vô đó ngủ >" :D

petvn.net

VIETHAMSTER.COM
Bé vàng là loại Vàng chanh mắt đen (Bông lan)

Bé trắng là WW Trắng sọc đen (Pearl)

2 bé cute quá ^^, bạn làm đồ chơi đẹp quá ah.

s0j7

GẤU
Thank's các bạn, mình làm nhiều đồ chơi lắm, có nhà lầu nữa :).
Bé cái hôm nay mập ú u, ko biết bé có bầu ko nhỉ :|

petvn.net

VIETHAMSTER.COM
Tiếng kiu cũng là 1 cách phân biệt WW và Camp, tiếng zé zé là của bé WW còn chít chít thì là Camp

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Tiếng kiu cũng là 1 cách phân biệt WW và Camp, tiếng zé zé là của bé WW còn chít chít thì là Camp

hahaha bây giờ mới bít cách phân biệt này đấy :th_haha_hammer:

nhilun92

YTC Developer
Th1ich nhĩ , nhà có đủ đồ chơi lun :gongxi-1:

sangtrang

s0j7 said:
Chẳng là mới rước 2 bé về đc vài hôm, ko biết đặt tên chi cho 2 bé, mà qua các lần trước mình nuôi thì bé nào bé nấy cũng ú ù u luôn. Cho nên đặt vậy để tương lai 2 bé cũng ú u :D

Bé đực màu trắng sọc đen, còn bé cái màu bông lan. Ko biết 2 bé này thuộc dòng dõi gì nữa, thấy hiền và ít vận động, chắc ww. 2 bé mới hơn 1 tháng tuổi (thấy có dấu hiệu ú ú theo tên)

Điểm đặc biệt là trước giờ nuôi hams chưa thấy bé nào kêu như bé cái bông lan này, thay vì kêu chít chít thì bé kêu zẹt zẹt như điện giựt - giống pikachu nhờ :D

Hình bé đây + với 2 món đồ chơi tự làm = que đè lưỡi :) :

Ngủ chung nè (iu ko :x )

Ăn chung nữa nè :)

Bé đực Ú nu

Bé cái Ú na

Bonus 2 món đồ chơi tự làm (tương lai sẽ làm nhiều nữa)

Cầu tuột có ống chui bên dưới (bé cái tòan vô đó ngủ >" :D

Gia Long

Member
chà,đáng yêu quá,mà sao ai cũng nuôi hai con vậy,mìng dc nuôi có mỗi con thui,mà nhìn chúng tình cảm đáng yêu ghê,chúc hai pes hạnh phúc nha!!!!!

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Đồ chơi bạn làm đẹp quá ^^ mình mới rước 8 bé về . Bữa nào rãnh chụp hình đem lên cho m.n xem ^^ .