• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đánh giá giùm mình nhé!

redsn0w89

Mình mới rước e này về, được gần 2 tháng tuổi tên là Apple. Mình không rành về GSD nên xin các bạn đánh giá giùm mình e này nhé, đây là hình của e nó:

Còn 1 vấn đề nữa mình muốn hỏi là, sau khi đi ị thì mình thấy phân của e nó sền sền màu vàng, không biết như thế có bệnh gì ko? Mình thì cho ăn cơm trộn thịt, và 1 ít thức ăn công nghiệp. Mong tin của các bạn! Cám ơn:)

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
phân sệt có thể do thức ăn,bạn nấu có dầu mỡ gì không,hay có cho uống sữa không,còn nếu đánh giá thì mình không thể nói rõ được,nhưng nhìn em này sao giống bec lai quá,chỉ là ý kiến thôi chứ không chê chó hay nói thuần hay lai

khoamax

T.Viên Năng Động
phân sệt ở chó con là bình thường thôi bạn nếu ko có dấu hiệu nóng sốt hay bỏ ăn gì thì chuyện đi phân sệt là do em nó còn nhỏ chưa tiêu hóa tốt thức ăn thôi cho ăn thêm sữa chua và mem tiêu hóa là dc ah

khoamax

T.Viên Năng Động
chưa tới 2 tháng tuồi thì em nó còn khó phân biệt lắm bạn ah nhưng nhìn thế chắc ko lai đâu hãy để em ấy lớn thêm chừng 1 tháng nữa là bít ngay ah bạn