• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

HAMSTER

~Len~
Sún một ngày online 2 lần hix đi hox buổi trưa

sướng thế
mình học buổi chiều nà
tối thỳ không được onl
sáng thỳ lại có lịch học thêm
>>> bận bù đầu >"<
vẫn cố lên diễn đàn đều đều nhưng thời gian sẽ ít đy ^^

thinh vn

Deep Inside
sướng thế
mình học buổi chiều nà
tối thỳ không được onl
sáng thỳ lại có lịch học thêm
>>> bận bù đầu >"<
vẫn cố lên diễn đàn đều đều nhưng thời gian sẽ ít đy ^^
anh pate ơi em ko thích hl mèo-giáo dục mèo choem bot chat chit thảo luận đi

thienthanmeo_kut3

♥ lovely angle cat ♥
vì thinhvn vo nên chị thienthanmeo phải bị mất 1 box
Mình đã bị mất box đấy từ trước mà! Lúc đầu cứ tưởng nó bị lỗi.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình đã bị mất box đấy từ trước mà! Lúc đầu cứ tưởng nó bị lỗi.

Anh sẽ update lại, sorry em.
Các bạn ko nên đăng kí quá nhiều chuyên mục dẫn đến việc không đảm nhiệm tốt vai trò quản trị. Quản trị viên cần chăm sóc cho chuyên mục của mình, định hướng phát triển & có khả năng lôi kéo thành viên tham gia sinh hoạt. :girl_in_love:

Jerryhoang

Have Fun!
Anh sẽ update lại, sorry em.
Các bạn ko nên đăng kí quá nhiều chuyên mục dẫn đến việc không đảm nhiệm tốt vai trò quản trị. Quản trị viên cần chăm sóc cho chuyên mục của mình, định hướng phát triển & có khả năng lôi kéo thành viên tham gia sinh hoạt. :girl_in_love:
Đời làm MOD cực lắm
Mấy bé này còn bé nên thích tranh phần nhau, sau này chán rồi xin nghỉ cho coi.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Tre già măng mọc :) , măng chưa mọc đã sợ già thì làm j đây : )
Sức trẻ & kinh nghiệm sẽ thành 1 bộ khung vững chắc cho YTC....hope so :) :girl_in_love:

Jerryhoang

Have Fun!
Tre già măng mọc :) , măng chưa mọc đã sợ già thì làm j đây : )
Sức trẻ & kinh nghiệm sẽ thành 1 bộ khung vững chắc cho YTC....hope so :) :girl_in_love:
Hớ hớ, anh hỏi mấy chị em phụ nữ, chị nào mà chả sợ già hả anh.

HAMSTER

~Len~
Hớ hớ, anh hỏi mấy chị em phụ nữ, chị nào mà chả sợ già hả anh.
nói ghia wá à nha >"<
vậy con zai sợ già hem anh? >"

HAMSTER

~Len~
Con zai nó không sợ già, mà nó thấy girl xinh là nó trẻ lại nhanh lắm.

Girl xinh =???
chị nèo nhỉ??
chẳng nhẽ lại là chị trAg mèo à
:girl_in_love: anh jerry có sợ già hem ^^

Kún_9x

Member
@ Chuột xink : E vừa làm Mod vừa làm Smod hả e ? Có cả nick Hamster lẫn nick Lency (ss ko nhầm thì nick Lency của em thì fải :girl_in_love: )

E góp ý 1 chút,nếu k fải xin bỏ qua cho e ^^ DD này hình như hơi...nhiều SMod thì phải,em vừa xem qua danh sáck quản trị viên thì số lượng của SMOD vS MOD gần như tương đương nhau,mà khi đăng kí làm mod thì k có thử thách j` ạ ?

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
@ Chuột xink : E vừa làm Mod vừa làm Smod hả e ? Có cả nick Hamster lẫn nick Lency (ss ko nhầm thì nick Lency của em thì fải :) )

E góp ý 1 chút,nếu k fải xin bỏ qua cho e ^^ DD này hình như hơi...nhiều SMod thì phải,em vừa xem qua danh sáck quản trị viên thì số lượng của SMOD vS MOD gần như tương đương nhau,mà khi đăng kí làm mod thì k có thử thách j` ạ ?
Hả? Chị Lency là chị HAMS á? Em nghĩ ko phải đâu! :)
Hơi nhìu thì đúng vậy, nhưng bây h lượng smod onl và đóng góp cho dđàn mình có rất ít, thường xuyên chỉ có: Em ( :girl_in_love: ), chú Phungphuong, bác cana và chị HAMS thui mà! :run:

HAMSTER

~Len~
Hả? Chị Lency là chị HAMS á? Em nghĩ ko phải đâu! :)
Hơi nhìu thì đúng vậy, nhưng bây h lượng smod onl và đóng góp cho dđàn mình có rất ít, thường xuyên chỉ có: Em ( :girl_in_love: ), chú Phungphuong, bác cana và chị HAMS thui mà! :run:
à à
Lency là nick bên hamsviet của em
còn Lency ở YTC là người kahcs chị ạ
chẳng lẽ em vừa làm Bang chủ Vừa làm Phó bang của Bang dog à
:) chị Kún nhầm ùi ^^

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
à à
Lency là nick bên hamsviet của em
còn Lency ở YTC là người kahcs chị ạ
chẳng lẽ em vừa làm Bang chủ Vừa làm Phó bang của Bang dog à
:girl_in_love: chị Kún nhầm ùi ^^
À thảo nào............Bít ngay là có sự nhầm lẫn mà! :)

thinh vn

Deep Inside
Để nâng cao năng lực quản lý của thành viên cũng như thiết lập bộ máy quản trị vững mạnh, mình thực sự khuyến khích các bạn đăng kí tham gia vào đội ngũ điều hành của diễn đàn. :bravo:

Tại đây các bạn sẽ được sự hướng dẫn của các bạn đi trước trong cách thức điều hành, quản lý 1 chuyên mục do bạn chọn ( phù hợp sở thích của từng bạn ).
Bạn sẽ hoạch định kế sách phát triển chuyên mục của mình, qua đó thúc đẩy sự phát triển hùng mạnh của cả 1 cộng đồng người Việt Nam Yêu Thương Vật Nuôi - gọi tắt là Yêu Thú Cưng. :bravo: :bravo: :admire: :admire: :admire: :bravo: :bravo: :bravo:

Chào mừng & vui đón tất cả các bạn :birth: :hello:

Nhanh Nhanh Nhanh....Nhanh Nhanh Nhanh....Nhanh Nhanh Nhanh.... :pleasantry:

Bạn post bài theo mẫu:
hu hu pattanh ơi trAg mèo mất tích vài ngày mong anh bổ sung th th mèo kut3 vào mục làm wen kết bạn để diểu khiển hội mèo
pate sẽ nói: hết hồn :co_y_tuong_xau:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
hu hu pattanh ơi trAg mèo mất tích vài ngày mong anh bổ sung th th mèo kut3 vào mục làm wen kết bạn để diểu khiển hội mèo
pate sẽ nói: hết hồn :co_y_tuong_xau:
????????????????????????? Cái gì đấy bé Thịnh? :pleasantry: Đọan trên chị hiểu nhưng đọan in đậm chị ko hỉu! :bravo:

thinh vn

Deep Inside
????????????????????????? Cái gì đấy bé Thịnh? :co_y_tuong_xau: Đọan trên chị hiểu nhưng đọan in đậm chị ko hỉu! :pleasantry:
ý em là chị trAg bận nhờ th th mèo kut3 thế làm trưởng hội xin anh pate giùm em đi

Status
Không mở trả lời sau này.