• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí làm quản lí

Status
Không mở trả lời sau này.

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Em tên: Long ( Nhím )
Nghề nghiệp: Học sinh lớp 6
YM: conmeohuhiha
Điểm mạnh: thích giao lưu với mọi người onl bán 24h
Điểm yếu: còn một số bệnh không biết chữa ở hamster
Chuyên mục yêu thích: Hamster và mua bán thú cưng khác
:gongxi-1: Mong các admin ủng hộ và giúp em vài công việc nếu em chưa thạo lắm :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào em,

Ban Quản Trị sẽ xem xét nội dung đề nghị của em và sẽ update topic này trong thời gian sớm nhất.

Tuy nhiên ở Yeuthucung.com em không nên dùng các cụm từ "xin", cho" nhé vì không ai ban phát gì ở đây cả. Khi tự ứng cử cho một vị trí mới cùng một nhiệm vụ mới, sự thể hiện trách nhiệm với vị trí và công việc của mình là điều quan trọng hơn hết.

Thân. :)

longxin2000

vâng em cảm ơn anh pate, em sẽ cố gắng hết sức để xây dựng 1 YTC thân thiện :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
anh Pate và các admin khác hãy bàn bạc và cho em xin câu trả lời với

Tài khoản của em đã có các chức năng của Moderator tại chuyên mục Hamster & Mua bán thú cưng khác, ở đây em có thể di chuyển bài viết, xóa, di chuyển bài viết và có các thao tác khác trên bài viết. Em có thời gian 1 tháng thử thách để làm quen với vị trí mới của mình.

Welcome to our team. :good_job:

longxin2000

Tài khoản của em đã có các chức năng của Moderator tại chuyên mục Hamster & Mua bán thú cưng khác, ở đây em có thể di chuyển bài viết, xóa, di chuyển bài viết và có các thao tác khác trên bài viết. Em có thời gian 1 tháng thử thách để làm quen với vị trí mới của mình.

Welcome to our team. :good_job:

thanks anh Pate

Status
Không mở trả lời sau này.