• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng ký đi đá bóng Chủ nhật 20/8/2012

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★

JohnedTrung

Trần Chí Trung
Mạnh và đồng đội đá tốt nha .chủ nhật tuần này *** về quê ùi :good_job: :Onion35:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Yeah! Đăng ký 1 suất cổ vũ nghe. Tiện đây, ngày 21 mọi người tới nhà thi đấu TDTT Phú Thọ xem giải "Wushu Châu Á" và cổ vũ luôn cho bạn fubufilu của diễn đàn ta nữa nghe :D

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
trời,iếc vậy trời,có nhiều bạn không đi được quá.Mình có thể bàn bạc lại để thống nhất thời gian mà,tại vì đá buổi sáng thì nắng quá.Các bạn cùng cho ý kiến nha.
Bạn Hào nhà ta hôm trước nói chắc chắn đi thế mà lại không đi.Kiểu này cần đưa ra biện pháp phạt mạnh tay đây :hmmm:
Diễn đàn mình có bạn tham gia giải Whushu Châu Á luôn à,ghê vậy,hôm nào tới tầm sư học đạo 1 ít nghề để phòng thân đây :157:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
vay co j mod up time lai nha h do' tui e o phu nhuan yk dc het' do' co' thay doi j nho' thong bao' som' som' nah mod...

Mod Mạnh đâu rồi, vào thông báo cho anh em tình hình đá đám tuần này xem nào. Sao đi được một hôm rồi im lặng thế?