• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đổi 1 cá chép nhật xinh,hamster kute,chuồng,tất cả đồ dùng,cát tắm,mùn cưa,dầu tắm shampoo và vật dụ

Status
Không mở trả lời sau này.

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
Hi ace, e là mem mới ,hiện tại e đang nuôi rất tốt 1 cặp hams trà sữa mắt đỏ kute phết,bé cái 2 tháng tuổi, bé đực 4 tháng tuổi,rất rất hiền,dễ chơi,dạn người,dễ bắt,ko cắn,lanh lợi,con đực hơi ù lì nhưng cực dễ mến(2 bé đag ở chung rất hòa thuận,chắc khi trưởng thành sẽ dễ sinh sản ý,ko sợ đồng huyết lun nhaz,),nói chung là dễ thương lắm, e hồi đó rất thik nui chó nhưng sau vài lần nui bị bắt,e ko mua nữa,vì tốn tiền mà bị bắt mãi,e mún nui giống chó nhỏ hoặc trung,loại chó con lông sát ý,đại loại như là chihuahua,fox,pug,hay bất cứ giống ji cũng đc,miễn là giống nhỏ,hơi to tí cũng ko sao,lông sát,e sẽ đổi 1 bé cá chép nhật mập,xinh, 1 chuồng xách tay màu hồng mới 65%,bình nước,wheel chạy,máng ăn nhựa,cát tắm buddy bathing sand ý,cát nature,( mỗi loại cũng còn 1 ít),tặng lun cả thức ăn,mùn cưa,đó là tất cả đồ dùng và hams của em,đổi lại ace nào có chó con nui đẻ tại nhà(cho khỏe mạnh ý mà),loại chó nhỏ lông sát,từ 2-3 tháng tuổi thì đổi cho e nhaz,thanks mọi người đọc topic của e!!!!! :gongxi-1: :le_luoi: :la_bay: :Onion32:

P/S: nếu ai đổi thì pm yahoo của e để xem hình tất cả nhe,: yh : nhip_angel_may_cry_zippy@yahoo.com
số đt của e là: 01226137482

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
upp nhưg đổi cao gía đó hén, a mình có phú quốc đó bạn chịu ko hehe

nếu bạn bik ai mún đổi thì pm vào nick yh hay topic nghen,thx,m thật sự thik chó,nhưng ba mẹ chỉ cho nui chó nhỏ thui,chứ nếu ko thì đến chó ta mình cũng nui rùi,^^

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
dashund,lạp xưởng,chihuahua hay fox lai cũng đc,miễn là nhỏ và lông sát,...thx all, các bé về nhà m sẽ đc nui rất tốt,vì m rất iu thú cưng,đặc biệt là chó,mẹ m nui chó mèo cũng mát tay lắm,mập ú,nên bị bắt mãi,dog lover need dog,hehe

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
ai đổi ko,cá chép,hamster,chuồng,vật dụng,cát tắm,shampoo,mùn,thức ăn,...lấy 1 bé chó giống nhỏ lông sát nè,mại dzô,đổi cho mình yh,

Status
Không mở trả lời sau này.