• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Điềm báo của những giấc mơ về loài khủng long

Xemxsmb

Khủng long là loài bò sát lớn nhất trong lịch sử thế giới. Chúng đã bị tuyệt chủng từ cách đây hàng triệu năm sau một đợt biến đổi khí hậu. Nếu nằm mơ thấy loài vật này thì bạn nên tìm hiểu xem những điều gì ẩn chứa sau giấc mơ đó để đoán biến trước tương lai.

Mơ thấy khủng long đánh đề con gì thì trúng?

Giấc mơ thấy khủng long cũng có nhiều sự liên quan tới những con số, mời anh em cùng tham khảo
  • Mơ thấy khủng long rượt đuổi mình thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 14-46
  • Mơ thấy đi săn khủng long thì bạn nên thử ngay soi cau wap mb các con số vô cùng may mắn như: 01-51
  • Mơ thấy khủng long chảy máu thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 25-31
  • Mơ thấy khủng long bị giết chết thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 19-38
  • Mơ thấy khủng long bay thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 15-55
  • Mơ thấy khủng long bạo chúa thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 05-97
  • Mơ thấy khủng long ăn thịt mình thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 35-66
  • Mơ thấy khủng long sinh con thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 12-43
  • Mơ thấy khủng long đánh nhau thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 26-75
  • Mơ thấy khủng long sinh con thì bạn nên thử ngay soi cau 3 mien các con số vô cùng may mắn như: 03-10
  • Mơ thấy khủng long chết thì bạn nên thử ngay các con số vô cùng may mắn như: 5-27

Điềm báo của những giấc mơ về loài khủng long

Giấc mơ về khủng long

Nếu như bạn mơ thấy khủng long thì giấc mơ này đang phản ánh những suy nghĩ, tư duy có phần lạc hậu của bạn. Giấc mơ đang gợi ý bạn nên thay đổi mới mẻ hơn trong những cách suy nghĩ và thói quen hàng ngày của mình

Giấc mơ bị khủng long đuổi

Nếu mơ thấy điều này thì bạn đừng nên hoảng sợ bởi giấc mơ cho thấy bạn đang có một khát vọng nhận được sự che chở từ mẹ của mình.

Giấc mơ thoát khỏi khủng long

Nếu bạn mơ thấy điều này thì có nghĩa là bạn đang dần tìm ra con đường đi cho chính mình. Bạn đã học được cách sống tự lập, không còn dựa dẫm vào gia đình hay bất kỳ ai.