• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đôi lời về lương tâm của mini123

Status
Không mở trả lời sau này.
mình vô tình vào diễn đàn đọc được những lời của bạn mini123 thật là nhẫn tâm và độc ác với cún.Minh đề nghị các bạn xủ lý thật nghiêm với hành động này.Bạn ấy nói chữa đi ngoài bằng ma túy 1 hành động vừa trái với luơng tâm kẻ lái chó với lương tâm của con người..đây là 1 hành động trái pháp luật mong ban quản trị admin nghiêm minh xét xử

mini123

phiêu bạt
uk tôi cho uống đấy :keke_hehe: có sao k ? đáy là tôi bảo nếu vì tôi có bít tác dụng của tuốc phiện . thuốc phiện là thần dược mà , có tiền mua thuốc pohieenj thì đã k lên DD bán chó :lau_mo_hoi: bà china girl thừa thời gian wa . lập nhìu nick ảo thế :good_job:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
giải thích làm gì bằng chứng rõ ràng rồi

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
oan gia chừng nào mới dứt đây

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
chữ a xấu quá :keke_hehe:
nick kia là của china luôn r`

S

shi_kok

Guest
bác mini nói rât đúng.trong nam y chưa đi ngoai cho ngươi cung dung thuốc phiện đó.
có điêu phải đúng liêu lượng
china girl does not know anything

pisushi

T.Viên Năng Động
tự nhiên chị Chinagirl lại lòi cái đuôi mình tự chụp lại cái này à
rồi lập nick mới phá đám ng khác à
kể cả có cho cún uống ma túy đi
chị cũng chả đủ tiền để mua ma túy đâu
còn em nghĩ đây chỉ là câu nói đùa thôi

mini123

phiêu bạt
tự nhiên chị Chinagirl lại lòi cái đuôi mình tự chụp lại cái này à
rồi lập nick mới phá đám ng khác à
kể cả có cho cún uống ma túy đi
chị cũng chả đủ tiền để mua ma túy đâu
còn em nghĩ đây chỉ là câu nói đùa thôi

nói chung cái vấn để thuốc phiện này là bố a nói cho a :lau_mo_hoi: mà kiếm loại thuốc đã cô đặc rất khó , a chỉ chia sẻ kinh nghiệm thôi mà china girl đã vội kết luận là a có tội r :keke_hehe: chứng tỏ china girl có hiểu gì về vẫn đề này đâu :good_job:

superjellyfish

YTC Developer
phải đấy,cho dù mini123 có dùng thuốc phiện đi chăng nữa thì thà mua chó dùng heroin nhưng chất lượng còn hơn mua chó khỏe dựa trên lời nói ảo,đời mà ,khó mà bik đc tất cả china nhỉ,
tốt nhất là mini123 và chinagirl làm hòa đi,vì cả 2 bạn đều là lái chó nếu các bạn cứ gây hấn rồi phá topic của nhau thì chả ích lợi ji đâu,rút cục thì chả ai bán buôn ji đc nên ko thuận cho mini123 và cả chinagirl.nên làm hòa đi nhá

mini123

phiêu bạt
SUPERJELLYFISH cộng điểm lại cho mini123 rùi nhé,bù lại cho số điểm đã mất nhá

uk cảm ơn e đã hiểu :keke_hehe:

mini123

phiêu bạt
cạnh tranh phải lành mạnh chứ...nhận lỗi rồi đợi thời cơ trả thù thì quả là nham hiểm

hjc . thế mà china gỉl lại đòi mình phải xin lỗi mới sợ chứ :keke_hehe: bó tay

tra tra

T.Viên Năng Động
Hết topic này đến topic nọ, thừa thời gian lắm à bạn?? Đừng làm rác diễn đàn thêm nữa bạn ơi! Bạn mini123 cũng chú ý cách ăn nói, đừng khiến ng đọc phải bức xúc khi đọc những cm của bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.