• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đồ chơi cho mèo cưng :D :D ( pom pom nhé )

nhoxponlove said:
Hâhhaha...

Xin lỗi vì mình đã cười bạn. Mình không cố ý, nhưng mình không nhịn được. Mình vốn là một đứa mê handmade, bản thân đang theo học ngành thiết kế, cat tree cho pé mèo nhà minh cũng một tay mình cưa đóng. Nên vừa nhìn thấy topic của bạn thì mình thích lắm. Koi clip xong mình muốn té ngữa =]]

Cái này khá giống với cái cục len ở đầu dây áo len hay trên chụp nón em bé nè, hy vọng mình không nhầm. Nếu vậy, thì cái clip nay quá la rắc rối rồi! Koi mà shock luôn. Bạn chỉ cần quấn len quanh bàn tay đến khi đủ dày, tháo len cẩn thận khỏi tay, buột ở giữa đoạn len vừa quấn thật chặt, cắt bỏ hai đầu. Vậy la xong!

Nếu cảm thấy khó hiểu, bạn vào facebook, gõ tìm phía trên "mê handmade" hoặc "handmade & vitange" sẽ có hình hướng dẫn cụ thể rõ hơn!

Chúc bạn thanh công
Bạn ơi, nhưng nếu bạn làm 2 tấm bìa hình tròn như chủ Top này thì cũng rất đơn giản, nhưng len quấn sẽ đều và cục bông len sẽ tròn và đẹp hơn bạn quấn vào tay mà. Chúc các bạn thành công.

đẹp thật đấy nhưng sợ dễ bung lắm ấy, t thấy bây giờ ở ngoài cũng bán nhiều đồ chơi cho thú cưng rẻ đẹp với chất lượng lắm, t hay mua đồ ở pet mart thấy giá cũng rẻ lại được tư vấn nhiệt tình nữa. Các bạn thử tham khảo xem https://www.petmart.vn