• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 TRAI NGHIEM THU VI-bọ cánh cứng

thucungbcc

tình hình là m thấy trào lưu bọ cánh cứng đang phát triển. Thấy diễn đàn hoạt động mạnh mẽ nên mình xin hỏi có bạn nào ở đây chơi bọ cánh cứng k ạh :loa_loa: có thì cho mình làm quen để học hỏi kinh nghiệm nhak .

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hay quá, nhưng mà mình thấy có ít bạn chơi bọ cánh cứng lắm vì mấy loài này hok thấy phổ biến. Bạn mua bọ này ở đâu vậy ?

thucungbcc

mình mua từ 1 ông anh chơi bọ kinh nghiệm ở Gò Vấp. Có nhiều loài lắm bạn ơi, :icon027: mấy em này mà làm cảnh là hết sẩy luôn áh! mình đang nuôi 2 em nè .:good_job:

Phanmanhhuy1307

tình hình là m thấy trào lưu bọ cánh cứng đang phát triển. Thấy diễn đàn hoạt động mạnh mẽ nên mình xin hỏi có bạn nào ở đây chơi bọ cánh cứng k ạh :loa_loa: có thì cho mình làm quen để học hỏi kinh nghiệm nhak .
Anh ơi,con này ở đâu và bn thế ak?Ở nhà em cũng có 1 con và mún mua thêm 1 con nữa để nõ chọi nhau!Anh chỉ em chỗ mua hay cho em Sđt người bán vs ak!