• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 chú mèo !

The Dark

YTC Developer
Hôm nay đã tròn 1 tuần mà mimi nhà mình đã bị lạc ( hay thằng nào đó bắt rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )
View attachment 15329
Tháng 7 năm 2010 e ý được mang về nhà mình . Vì đi đường xa nên về nhà mình e ý đã rất mệt cứ tưởng đã mất e . Ngày nào đi học về mình cũng cắm cũi vào cho sữa , cho ăn .rồi cứu đc e ý .
Sau khi lớn được 2 tháng e ý đã gặp mặt con mèo hàng xóng và bị đánh bong da ( nhìn hết cả thịt :Onion14: ) mình đã đầu vào chăm .
Chuyện cảm động nhất là khoảng 1 tuần sau e ý đã nhặt 1 chú mèo mà người ta vứt bỏ trên mái nhà mình ( 1 chú đã chết ) . Chú mèo đó mình đặt tên là miu miu . Giống như mimi , miumiu cũng rất mệt. Mình đã phải mất 2 tuần để cứu e ý nhưng vì bị bỏ , cố đứng dậy nên e miumiu móng chân e ý đã bị méo mó !View attachment 15330
Miumiu đó !
Mimi cũng suốt ngày chăm sóc miumiu như 1 người anh ý
View attachment 15331
2 em sống hòa thuận lắm !
Nhưng 1 tuần mimi đã mất tích rồi ! sao e ý lại đi đâu chứ . Mình và miumiu nhớ vô cùng .
Sao e lại đi đâu chứ . sao e lại bỏ rơi miumiu như người vứt e ý đi . Để e ý ngày nào cũng gọi tên e lên gọi e về ( kêu nhiều nên bố mình tức :dead: )
View attachment 15332
View attachment 15333
View attachment 15334
View attachment 15335
View attachment 15336
View attachment 15337
View attachment 15339

A mong e sẽ trở về với a và miumiu :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chia bùn cùng chủ topic... mong pé mau trở về để Quỷ có thể move bài này wa box Hình Ảnh Thú Cưng Của Bạn...

milkchocolate

T.Viên Năng Động
đừng bùn quá bạn nhé!
bạn ở HN hay HCM thế? nếu bạn ở HCM thì có muốn nhận nuôi 1 pé tam thể khoảng 6 tháng tuổi không? mình tặng :)

The Dark

YTC Developer
đừng bùn quá bạn nhé!
bạn ở HN hay HCM thế? nếu bạn ở HCM thì có muốn nhận nuôi 1 pé tam thể khoảng 6 tháng tuổi không? mình tặng :)

Mình đã mua chú cocker của Redhair_XU rồi ! trong tuần này mình sẽ lấy bé về rồi ! bạn cứ nuôi em mèo ý đi . Mong miumiu và chú cocker này sẽ là anh e tốt .