• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

5 siêu nhân & bảo mẫu !

Likita

YTC Developer
Mình là bảo mẫu của 5 siêu nhân . Mỗi nhóc 1 tính mình sẽ kể và giới thiêu sơ qua cho mọi người nhé

1 : Ti Siêu nhân . Tính tình ngoan hiền rất quấn người và cực kí nghe lời :gongxi-1:

2 : Siêu nhân zjn tính hơn trầm ngoan nhưng hay cáu bủn , hay dỗi đôi lúc hay tự kỉ ra chơi 1 mình 1 chỗ :Onion09:

3 : Siêu nhân ki cực bướng nổi tiếng với skill liên hoàn cắn :lac_dau:

4 : Siêu nhân Lika tính tình ham chơi và luôn làm chủ tốc độ mỗi khi đi dạo cùng bảo mẫu :ngoi_xom:

5 : Siêu nhân anh cả Bi :good_job: Biết dạy mấy em kia nghe lời nhưng khá dữ dằn lên hay bị xích :sadcorner:

Cuối cùng là gái già bảo mẫu :le_luoi: với siêu skill quản thúc đc 5 siêu nhân kia :157:

---------------------------------------------------------------
1 góc bình yên còn lại dành cho thiên thần nhỏ đã bay đên nơi k còn đau khổ và bệnh tật

Bảo mẫu và các siêu nhân mong đc làm quen và trau dồi kinh nghiệm với các bạn tại ngôi nhà Yêu Thú Cưng :gongxi-1: :gongxi-1:

Likita

YTC Developer
nhìn bạn hơi giống lý tiểu lộ quá

Gái già may mà k ế bạn ơi :go_mo: làm sao tớ xinh như Lí Tiểu Lộ đc :ngoi_xom:

likhung

YTC Developer
bạn giỏi thật 1 lần chăm 5 em cún
mình có 1 em mà vật vã
tính em nó lỳ dã man, chuyên gia cắn lun, zới lại mắc bịnh zô ziên, suốt ngày bay wa nhà hàng xóm ùi gầm gừ vs tè bậy nhà người ta, chuyên gia uống nước mía của tui, cái j cho cũng ăn.

lại có tướng ngũ hơi bị phiêu "chỉ tay lên trời, hận đời vô đối"

Likita

YTC Developer
hình như có chú alaska đúng không bạn

uh bạn à ! Chính là lika chú chó alaskan lai với siberian đợt rao bán trên diễn đàn đấy bạn . tớ chụp anh k photo. chứ bt ở ngoài bà husky này xinh gái lắm :03:

txh1403

Phá phách member
uh bạn à ! Chính là lika chú chó alaskan lai với siberian đợt rao bán trên diễn đàn đấy bạn . tớ chụp anh k photo. chứ bt ở ngoài bà husky này xinh gái lắm :03:

ở trong ảnh cũng xinh lắm rồi bạn à :D

Likita

YTC Developer
đáng iu wá

Tks bạn nhé ! Lên khoe đc khên mát lòng mát dạ dã man hihi :le_luoi: