• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM AD xin duyệt bài dùm e E cần tìm chủ cho pé 34 mặt tịt mắt to vàng âh

Emma1990

Chuyện là bữa e về quê Chú hàng xóm nhờ bán hộ pé Mèo . Chú nói con gái mua ở đâu á mà giờ đi lấy ck nên đưa chú nuôi. Mà e nghĩ là nói xạo vì e hỏi sổ và giới tính Chú cũng ko biết. Mà e thấy nhốt ở ngoài vườn cho ăn cơm nhưng pé nhịn ăn và mưa gió e thấy tội quá nên em mua lại và mang về hcm chăm. E chăm tầm 10 ngày nay rồi theo dõi mọi thứ pé khoẻ mạnh . Ngoan . Mà nhìn xinh lắm ah. Màu vàng , mặt mũi tịt . Mắt to tròn vàng ươm .Lông xù dài mướt lắm. Mập ú nữa. Mà e thì lại có con nhỏ mới 7 tháng. Mà lông pé thì lại dính vào quần áo và đồ ăn pé. Nên em phải nhốt ở ngoài sân phơi đồ. Mà thấy nửa đêm cứ kêu hoài với e kt thì nghĩ là cái đang gào đực ah. Lông nhiều quá nên ko kt kĩ đc.
Bữa giơ e cũng lên mạng xem coi có ai mất mèo đi lạc ko mà ko thấy mà cứ nhốt ở ngoài vầy cũng thấy tội quá. Nên chắc e phải tìm chủ mới cho pé. Mọi người xem ảnh pé ib sdt em nhé 0792151525
Giá e mua pé là 4tr ( chưa tính những chi phí lặt vặt e mua để chăm pé) e nói xạo mất lộc ah. Nên chỉ hi vọng có chủ nào thương pé thì đón pé nhé. Nhìn đẹp lắm ah .

Last edited: