• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai giúp mình với - vấn đề răng hams quá dài

hungthieugia_2002

YTC Developer
Mình mới nuôi 2em camp nhưng mấy hnay mình thấy 1em ít ăn. Kiểm tra mới thấy răng hàm dưới dài kinh khủng phải đến 1cm ấy. Phải làm sao bây giờ mọi người. Help gấp nhé.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
bạn có thể đến các cửa hàng mua đá mài răng cho bé. Chúc bé sớm khỏe :143164lsmokingg:

péđiệu

YTC Developer
bạn nên mua loai mài rang dinh duong cho pé, loai do co mui thom ò thuc an co the khich thĩ pe mai rang ák, mua loai mai rang ma co the an dc lun ak abn

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Bạn đến cửa hàng hỏi người ta mua caí đá mài răng ay cái bánh mài răng cũg đc. Bánh mài răng là pé ăn đc lun vừa mài răng lun. 5k/ 1 cái thui. mua ở 108 phố huế ấy

milkchocolate

T.Viên Năng Động
thường thì bạn bỏ cục mài răng vào là bé tự động chạy tới cắn thui không sao đâu bạn! thay vì mua loại thường bạn có thể mua các loại mài răng dinh dưỡng có mùi hương (hình như ngta hay gọi là cookie mài răng thì phải) chúc pé nhà bạn sớm khỏe nhé

Luffy_love_hams

YTC Developer
tốt nhất nên mua loại mài răng hình trái cây thì pé sẽ thấy thik mới chịu mài, với lại hams có răng dài quá thì nó sẽ tự bik mài thui