• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai yêu thú cưng vào l* quen nhá..I LOVE ALL :* :* :X :X

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
2 con này đánh nhau dữ lắm T_T
Dog hàng xóm cứ rượt Cat nhà mình hoài à T_T

cũng tùy bạn à,nhưng mà nếu nuôi chung thì chúng không đánh nhau đâu,chúng thân là đàng khác đó,nhà mình cũng nuôi 2 chú luôn nè,vui lắm.

kunvip910

chào bạn nhóe...mình yêu chó nhất ,......:x....:x:x:X....yêu vô cùng lun :x:x...mỗi tội hok đk nuôi vì 1 số lý do

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
cũng tùy bạn à,nhưng mà nếu nuôi chung thì chúng không đánh nhau đâu,chúng thân là đàng khác đó,nhà mình cũng nuôi 2 chú luôn nè,vui lắm.

um nuôi từ nhỏ thì hok sao chứ bt ghét nhau lắm T_T

chào bạn nhóe...mình yêu chó nhất ,......:x....:x:x:X....yêu vô cùng lun :x:x...mỗi tội hok đk nuôi vì 1 số lý do

nuôi thì zui lắm ^_^
sao hok nuôi thữ ik >"

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.^^

doanthikimanhls

YTC Developer
Nuôi chó là dễ và gần gũi với con ngừơi nhất mà.

chó thì dễ gần gũi, nhưng mèo có thể dễ dàng ôm vào chăn hơn chó 1 tí :keke_hehe:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
chó thì dễ gần gũi, nhưng mèo có thể dễ dàng ôm vào chăn hơn chó 1 tí :keke_hehe:

um đúng rùi :D
vừa ấm ôm đã >"

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Nuôi chó là dễ và gần gũi với con ngừơi nhất mà.

Anh ơi em đồng ý chó là loài gần gũi và trung thành với con người nhất nhưng nuôi chúng không dễ chút nào . Nuôi chó cũng cần có nghệ thuật ngừơi nuôi dược con chó hay (khôn) chó tốt (khỏe mạnh) cũng là một nghệ sĩ tài ba hehe

nhangak

Turquoise Member
Hello,rất vui dc làm quen.Mình đặc biệt thích rùa và chó(rùa hơn 1 chút)

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Anh ơi em đồng ý chó là loài gần gũi và trung thành với con người nhất nhưng nuôi chúng không dễ chút nào . Nuôi chó cũng cần có nghệ thuật ngừơi nuôi dược con chó hay (khôn) chó tốt (khỏe mạnh) cũng là một nghệ sĩ tài ba hehe

uhm nuôi đâu có dễ đâu,mình phải tìm hiểu và học hỏi cách chăm sóc chúng tốt nhất để chúng luôn được khỏe mạnh nữa chứ, :good_job: :good_job: :good_job:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
Eo, ôm thú cưng đi ngủ, nhất là chui vào chăn không tốt đâu, hại đường hô hấp lắm í!

cũm bình thừong à b ui
mình bị hen suyễn nè T_T mà vẫn ôm mí pé ngủ =.='

miễn d* thưong là được chứ nuôi mình hok quan tâm đẹp hay khôn gì đâu hi :D

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
cũm bình thừong à b ui
mình bị hen suyễn nè T_T mà vẫn ôm mí pé ngủ =.='

miễn d* thưong là được chứ nuôi mình hok quan tâm đẹp hay khôn gì đâu hi :D

lông chó mèo k tốt cho sức khỏe đâu nha pé, nhất là mấy bệnh như bệnh của pé đó, uhm với lại em nuôi mèo thì đỡ tí chứ chó thì phải tiêm ngừa ve đầy đủ chứ cái kiểu ngủ cùng đôi khi cũng nguy hiểm lắm, nhà c thì chó mèo lẫn lộn, chúng nó um sùm cả ngày, làm ng đứng ra hòa giải cho tụi nó cũng mệt lắm :Onion35:

Hello,rất vui dc làm quen.Mình đặc biệt thích rùa và chó(rùa hơn 1 chút)

hì, c giống em nè, thích cả rùa, chó nhưng thêm mèo nữa

nhangak

Turquoise Member
lông chó mèo k tốt cho sức khỏe đâu nha pé, nhất là mấy bệnh như bệnh của pé đó, uhm với lại em nuôi mèo thì đỡ tí chứ chó thì phải tiêm ngừa ve đầy đủ chứ cái kiểu ngủ cùng đôi khi cũng nguy hiểm lắm, nhà c thì chó mèo lẫn lộn, chúng nó um sùm cả ngày, làm ng đứng ra hòa giải cho tụi nó cũng mệt lắm :Onion35:

Em tuổi mèo nhưng cũng không thích mèo lắm,với lại có nuôi đâu mà biết :)

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*

chó thì tiêm cho 1 muỗi chống ve ( đại loại thế =.=' )
nhà bạn em nuôi đem chích mà giá khoảng 150k hơn em ko nhớ kĩ nên cũng hok sao :D

um thì chó mèo lông cũng hok tốt nhưng e nghĩ chắc cũng k thành vấn đề lắm tại nhìn Cat d* thuơng quá muk =.='
mỗi lần thấy là chạy lại ôm hoh =.='

p/s : tks sjs góp ý ^^