• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Anh Chị Em Ơi . Mình cần mua một em Mini Bull Terrier Tại Hà Nội

babyhandsome

Tình hình là mình ở trọ một mình buồn quá , đi hoc về không có ai để bầu bạn vui đùa . Mình lên mạng thấy có dòng Mini Bull Terrier nhìn hay hay nên quyết định cắn răng mua bằng được một em về để bầu bạn và chăm sóc :-\ . Anh chị em nào có cún không có điều kiện nuôi và chăm sóc , cần chuyển nhượng lại cho mình với giá hợp lý thì xin PM mình vào Topic hoặc số điện thoại 0904826362 giúp mình nhé , mình ở hà nội . Vì là sinh viên nên thật sự mình cũng không có nhiều tiền , nhưng vì lòng yêu thương động vật nên mình mạo muội Post bài mong anh chị em giúp đỡ mình . Cám ơn anh chị em đã ghé xem Topic của mình , Up giúp mình với anh chị em nhé . Dù anh chị em không giúp được nhưng mình cũng rất vui vì anh chị em đã quan tâm . Lên nào anh chị em ........... :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03:

babyhandsome

Bạn ở HCM bạn có ảnh của cún không . mình không ngại xa miễn là có đường tàu hỏa . bạn liên lạc vào số điện thoại giúp mình nhé , hoặc là bạn để lại số điện thoại mình sẽ liên lạc lại với bạn