• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Hams cái kêu

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
Mình mới mua 1 bé hams trà sữa cái zề nuôi , bỏ chung với bé ww đực . mà bé cái kêu qài có bị gì không mấy bác ?

PoSuri.Crazy said:
mình thấy bé cái bự hơn bé đực 1 tí á bạn . mà bé cái cứ đào bới ùi kêu qài à
rùi bé bị thần kinh rùi cái này mình nói thật ko đụa h bạn tìm cách giúp bé như không gian mát mẽ tý =.='

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
hienphuoc17 said:
rùi bé bị thần kinh rùi cái này mình nói thật ko đụa h bạn tìm cách giúp bé như không gian mát mẽ tý =.='
Mình mới mang bé cái zề bỏ chung zới bé đực hôm nay à bạn =.='

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
hienphuoc17 said:
Sao lại tk,b nói bừa à...
PoSuri.Crazy said:
Mình mới mang bé cái zề bỏ chung zới bé đực hôm nay à bạn =.='
Có lẽ bé bị stress,b nếu thấy ko ổn có thể tách ra,nui ngăn vách hay mỗi ngày đổi mùn của 2 bé cho nhau,như vậy 2 bé sẽ quen...
Nếu ko oánh nhau ko cần thiết,2 bé nhà m hùi trc cx thế,nhưng vẫn ghép đc...
Camp ghép ww sẽ khó đẻ hơn,tb 2 bé chỉ đẻ đc 2 lứa,nhưng nếu ts lai thì đc nhìu lứa lắm đấy,b theo dõi thêm nhé ^^
p/s: Cho bé ăn cánh hoa hồng ý...

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
Kem_Ốc_Quế said:
Sao lại tk,b nói bừa à...
Có lẽ bé bị stress,b nếu thấy ko ổn có thể tách ra,nui ngăn vách hay mỗi ngày đổi mùn của 2 bé cho nhau,như vậy 2 bé sẽ quen...
Nếu ko oánh nhau ko cần thiết,2 bé nhà m hùi trc cx thế,nhưng vẫn ghép đc...
Camp ghép ww sẽ khó đẻ hơn,tb 2 bé chỉ đẻ đc 2 lứa,nhưng nếu ts lai thì đc nhìu lứa lắm đấy,b theo dõi thêm nhé ^^
p/s: Cho bé ăn cánh hoa hồng ý...
Ok . Củm ơn bạn . 2 bé ít cắn nhau lóm bạn . tại bé trà sữa cái uf mình thuộc ww . có cắn mà hk chảy máu bạn à :(