• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN BÁN ĐÔI MÈO ANH LÔNG NGẮN 4 THÁNG TUỔI CHƠI VỚI NHAU TỪ NHỎ, MÀU VÀ GEN ĐẶC DỊ,GIÁ TỐT NẾU LẤY CẢ 2

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
Mình có 2 chú mèo anh lông ngắn đc 4 tháng tuổi,đang rất khỏe mạnh ( nhấn mạnh là sức khỏe rất tốt và bt), ăn uống vệ sinh tốt,nhưng nhà đang cbi chuyển và sắp sinh em bé nên không thể tiếp tục nuôi 2 em,đành cho lên đây tìm chủ tốt cho 2 em và mong sẽ tìm đc chủ tốt đón cả 2 để 2 em sẽ được tiếp tục chơi với nhau, dưới đây là gia phả và thông tin của 2 em....

em thứ nhất : GỖ -MÀU BICOLOR Bố là mèo exotic lai anh đen mun,mẹ là mèo nhân sư ( gen rất đặc dị, chưa từng có ai dám nhân giống thử ở việt nam )
Bố

Mẹ

ĐÂY LÀ ẢNH CỦA EM HIỆN TẠI :

MÀU LÔNG CỦA EM LÀ MÀU BICOLOR VÀ MÀU GỖ NÂU XÁM RẤT LẠ VÀ ĐẸP

GIÁ CỦA EM LÀ: 4 TRIỆU (NO FIX)

Em thứ 2 : MẦM- là mèo Anh với bộ lông màu xám vằn vện

Bố

Mẹ

CÒN ĐÂY LÀ ẢNH EM HIỆN TẠI :

BÉ MẦM THỪA HƯỞNG GẦN NHƯ ĐÚC BỘ LÔNG VẰN VỆN CỦA BỐ VÀ KHUÔN MẶT TRÒN CỦA MẸ, NHỮNG KHOẢNG ĐẬM TRÊN LƯNG BÉ CŨNG PHỐI KHÁ HÀI HÒA

GIÁ CỦA BÉ MẦM LÀ : 5.5 TRIỆU (SẼ FIX CHO AI MUA BÁN NHANH)
THÊM 1 SỐ ẢNH CỦA 2 BÉ

2 bé rất khỏe, ngoan và hiếu động,đã tiêm phòng đầy đủ,chỉ mang về và nuôi luôn, ko có vấn đề bệnh vặt gì, phụ kiện kèm theo là tặng hết các đồ dùng của cno như : chuồng, túi đựng mèo, sữa tắm, dung dịch vs tai mèo, chậu đựng cát

GIÁ TỐT NẾU ĐÓN CẢ 2 EM LÀ : 8 TRIỆU

Số ĐIỆN THOẠI:
0988628168

XIN CẢM ƠN ĐÃ QUAN TÂM, MONG ĐC CÁC BÁC ỦNG HỘ ĐỂ 2 EM MAU TÌM ĐC CHỦ TỐT YÊU THƯƠNG