• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc bán đàn mèo anh lông ngắn xám xanh thuần chủng siêu phẩm chuẩn nhất forum giá 4-5 triệu( UPDATE 1 CHÚ ĐÃ BAY, CHỈ CÒN 2 CHÚ )

Status
Không mở trả lời sau này.

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
đến hẹn lại lên, mình xin trở lại với đàn mèo anh lông ngắn xám xanh siêu chuẩn chỉ, thuần chủng, phục vụ bà con gần xa mùa dịch , khi các bạn rảnh rỗi ở nhà mùa dịch thì còn gì tuyệt vời hơn khi có 1 chú mèo nhỏ xinh xắn nghịch ngợm bầu bạn.
với phương châm : thà ít nhưng phải chất- các bé mèo nhà mình chỉ được phép đẻ 1 năm 1 lứa, để đảm bảo nguồn giống khỏe mạnh, tuyển chọn nhất . Hiện tại các bé đã được hơn 1 tháng đã biết ăn hạt và vệ sinh đúng chỗ, các bé đều là mèo nhà mình nuôi từ bé, ăn thức ăn organic nhà tự làm và đc chăm sóc cẩn thận, nên các bạn yên tâm.
Với mèo bố mẹ đc tuyển chọn giống kĩ càng -sau đây xin đc giới thiệu gia phả :
mèo mẹ - mèo nhà mình nuôi, phom dáng rất chuẩn, vai tròn, mặt nọng bánh bao, mũi ngắn

mèo bố - đến từ trại mèo nổi tiếng, có giấy tờ

nơi tình yêu bắt đầu

sau đây mình xin đưa thông tin về mèo con :

BÉ SỐ 1 - CÁI

BÉ SỐ 2- ĐỰC

các bạn thấy sao về lứa mèo mới ra lò của #chumeotronghop phục vụ các bạn mùa dịch này
GIÁ CÔNG KHAI CHO BÉ TỪ 4- 5 TRIỆU - GIÁ ĐÃ BAO GỒM BẢO HÀNH SỨC KHỎE 2 TUẦN CAM KẾT GIỮ CHỮ TÍN LÊN HÀNG ĐẦU - GIÁ CẢ CẠNH TRANH VÀ TỐT NHẤT HÀ NỘI
CÓ GIAO DỊCH SHIP MÈO ĐI TỈNH CHO CÁC BẠN KHÁCH Ở TỈNH XA, ĐẢM BẢO AN TOÀN, KO LỪA ĐẢO, UY TÍN LÂU NĂM.

INBOX fanpage của mình
https://www.facebook.com/chumeotronghop/?modal=admin_todo_tour

hoặc GỌI 0852670797 để ép giá với chữ X nhỏ nhất

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.