• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 2 con cwd ( kỳ tôm ) 5x giá 250

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
mình cấn bán 2 bé cwd kỳ tôm 5x đã thuần ko lỗi rất lanh, dạng người,ko cắn ( cắn hoàn tiền 100% nếu thú ko chết do chủ quăng vào góc nhọn , đập pet xuống đất ) pet thít ăn dế,sâu supper one ^^.
hình ai mún xem thì viber cho 0908328310 mình cho coi hình. Còn ko bít chơi viber mà đt xem đc hình thì mình gửi qua sms.

giá cho 1 con là 250 mua 1 cặp fix bay nóc nhà ko fix dưới 50 âu ae, có ship nha m.n

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
pét ko bệnh hay cụt do nha m.n chỉ bị lỗi xíu ngay đuôi, vào miệng có lành đc ( đuôi đã lành, con kia miệng đangc lành từ từ

Esc

Mua hai con 400 bán lại hai con 500. Đúng bá đạo, tưởng mua về nuôi chơi ai ngờ gặp kinh doanh =))

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Bá gì chú. Chú đã chơi mình giờ còn mún phá

Thằng nhóc hôi sữa tranbatu đây mà , nít ranh nói chuyện như shit . Làm ăn ko uy tín mua của nó chỉ hại thân A E cẩn thận

Esc

khigiakhung said:
Thằng nhóc hôi sữa tranbatu đây mà , nít ranh nói chuyện như shit . Làm ăn ko uy tín mua của nó chỉ hại thân A E cẩn thận
Comment rất chính xác và bổ ích !

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
=]] bày đặt 2 acc chửi rồi đồng ý hay giỏi. Éo mún nói chuyện riêng tư nha có gì viber.

A mày là acc A mày nhé ku , ko bít ông kia là ai . Mình làm gì để người ta ghét thì nó mới như vậy , sống để người ta thích thì khó chứ ghét thì dễ lắm nhóc à nên coi lại cách sống của mình đi . Xã Hội rộng lắm ku em cần học hỏi nhiều để ra đời đó

• Like
Reactions: Esc

Esc

khigiakhung said:
A mày là acc A mày nhé ku , ko bít ông kia là ai . Mình làm gì để người ta ghét thì nó mới như vậy , sống để người ta thích thì khó chứ ghét thì dễ lắm nhóc à nên coi lại cách sống của mình đi . Xã Hội rộng lắm ku em cần học hỏi nhiều để ra đời đó
Sao mà bác nói hay quá vậy :Onion35:

Mình đồng ý tiếp, để nó biết là cùng Acc luôn đi =))