• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Chó ta yêu ko kém chó cảnh nhé mọi người

NhungTrang

Cún ta
Chào cả nhà! Nhà e có năm em cún giống chó ta, xinh, mới một tháng tuổi Khỏe mạnh, bụ bẫm, trông nhà tốt, ko kén ăn như chó cảnh. Hai em lông trắng muốt, hai em lông nâu vàng khoang trắng dưới bụng và một em lông đen Có ba em cái < lông màu xám> và hai em đực < lông trắng>. E ko nuôi hết nên bán. Giá 250 - 300K. Bạn nào có nhu cầu thì pm Phải chắc lấy nhé khỏi mất công hai bên Nhà e ở Hà Nội Mới tham gia diễn đàn mong mọi người ủng hộ Thank all
Em sửa thêm chút thông tin một số bạn nhắn tin hỏi nhiều về con chó mẹ E thấy mọi ng nói là giống chó bọ của VN, nh nhà ở nông thôn thường nuôi, là loại dễ nuôi và dễ lai giống. Con mẹ nhìn gầy gò thế nhưng trc day bụ bẫm xinh yêu lam, có bốn huyền đề đơn nên rất khôn song vẫn biết đều ko bjo sủa chủ hay cắn dép, lại còn có biệt tài bắt chuột như mẹ nó trc kia. E đánh số từ 1-5 cho con con.
Con 1 bụ bẫm, ăn khỏe, lông trắng, tai hơi vàng, nhìn yêu yêu, chưa rõ có huyền đề ko
Con 2 lông trắng muốt, bé tẹo, hơi gầy, có bốn huyền đề đơn
Con 3 lông vàng xám nhạt, khoang trắng cổ ngực, chân trắng, ăn khỏe, có bốn huyền đề hai huyền đề kép phía sau< như nh ng nói là của hiếm> Thik em nay
Con 4 lông vàng xám đậm hơn, cũng ăn khỏe, chân trắng muốt, bốn huyền đề đơn
Con 5 lông xám đen, ăn khỏe nhất,bụ bẫm, mặt ngây thơ hihi, em nay thi ko rõ có huyền đề ko nữa
Có bạn hỏi em trắng nhưng bjo có ng đặt roi nên lứa sau mà có em sẽ lại up cho mọi ng xem nhé Chúc mọi người một ngày tốt lành.

snowwhite_g1

T.Viên Năng Động
co doi lay chuot hamster ko ban :D neu doi thi pm nick yahoo hoac so dt cua minh duoi chu ki nhe ^^

NhungTrang

Cún ta
co doi lay chuot hamster ko ban :D neu doi thi pm nick yahoo hoac so dt cua minh duoi chu ki nhe ^^

gái ơi nhà minh có mèo ko nuôi chuột dc hihi thank bạn ủng hộ nha

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
2 em trang co em nao du.c ko ma cho minh xin dia chi minh cung o dong anh ga'ng nha ban thoi :D ,co j minh qua xem

NhungTrang

Cún ta
2 em trang co em nao du.c ko ma cho minh xin dia chi minh cung o dong anh ga'ng nha ban thoi :D ,co j minh qua xem

hai em trắng đều là đực nhưng tiếc quá có ng đặt rồi bạn ah Để lứa sau mà có e trắng minh up lên cho bạn xem nhé Thank bạn đã ủng hộ

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
bạn xem dùm em số 4 nhé! đực thi để cho mình. vì nhà minh có em cái rồi nên muốn lấy thêm em đực

NhungTrang

Cún ta
nhà bạn ở đâu từ liêm thế???? mình ở bên tây tựu xem gần k...............hihi

uh bạn rảnh thi qua xem Cos gi cứ pm sdt nhe Thanks

NhungTrang

Cún ta
bạn ơi có ảnh chó papa mama không

Ảnh của mama các em day Con to màu lông trắng pha vàng xám

NhungTrang

Cún ta
bạn xem dùm em số 4 nhé! đực thi để cho mình. vì nhà minh có em cái rồi nên muốn lấy thêm em đực

chỉ có hai em trắng là đực thoi