• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán em mèo Ba Tư mặt tịt trắng như bông, 1 em mèo Ba Tư lai mèo Anh, 1 em mèo màu himalaya cực dễ th

icawebsoft

Bán em mèo Ba Tư mặt tịt trắng như bông, 1 em mèo Ba Tư lai mèo Anh, 1 em mèo màu himalaya cực dễ thương
Bác mình có mấy em mèo: 1 ba tư mặt tịt trắng như cục bông, một em mèo Anh lai Ba Tư và một em mèo giống mới màu Himalaya . Các em đều xinh xắn ,dễ thương cực . Bác “cưng” các em ý lắm nhưng đợt này bác muốn nghỉ ngơi đi du lịch mấy tháng nên không có người chăm sóc. Vì thế bác muốn nhượng lại cho các bạn yêu mèo, để các em ý được chăm sóc tốt hơn. Bác chụp ảnh không được chuẩn chứ ở ngoài thì đẹp hơn nhiều.Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc sớm với bác nha! Àh bạn nào ở gần ngõ 651 Minh Khai thì qua nhà bác xem trực tiếp luôn nhé , đảm bảo xem là yêu ngay. Các em ý đáng yêu lắm !
Ảnh của các em nó đây nha: http://thunuoi.vn/f2...em-meo-mau-him/
Đ/c: Ngõ 651 minh khai – thanh nhàn – hai bà trưng – hà nội (gần trường đại học kinh doanh và công nghệ hà nội ở dốc minh khai nhé) Đt: 01636 998 885