• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán hams đây! Mại dzô mại dzô!

Thùy Chi

Member
Mình cần bán mấy bé hams đẹp cực. Giá cũng rất mềm nên các bạn có thể tự do lựa chọn. Mình 0 có đủ tiền mua mấy ảnh nên đành up hình trong googl nhưng mình đảm bảo, các bé giống hệt. Mình đã phải săm soi các hình xem có giống các pé hông đó. Mua cho mình nha! Nhà mình thành 1 sở thú rồi ( mình ở 1 mình 1 nhà nên nui hams thoải mái) Mình có đủ các bé hams nha!

CAMP YÊU ĐÂY:
mình có cả 2 pé này: 90k/pé trắng.
: 80k/pé vàng nâu.
: 1 đôi ( các bạn thích chọn màu nào thì chọn) thì pm cho mình

CAMP MÀU TRO XÁM: 80K/1 pé
: 150k/1 đôi

CAMP SÓC: 65k/1 pé
: 120k/1 đôi

CAMP XÁM NÂU: 75k/1 pé
: 140k/1 đôi

BEAR VÀNG MƠ KHOANG TRẮNG: 80k/1 pé
: 150k/ 1 đôi

BEAR VÀNG ĐẬM TOÀN THÂN HAY CÒN GỌI LÀ HONEY BEAR: 95k/1 pé
:180k/1 đôi

ROBO MẶT TRẮNG VÀ NÂU ĐỀU CÓ HẾT NHƯNG CHỈ UP VÀI HÌNH THUI:

PANDA BÒ SỮA: 100k/1 pé
190k/1 đôi

Các bạn đừng nghĩ mình bán hams để có tiền nha. Thực ra các bố mẹ hams mình nui đều có đẻ cùng 1 ngày là ngày 19-5 nên mình chăm sóc bở hơi tai. Các hams bố mẹ hạ sanh nhìu baby nhưng sức khỏe tốt nên các bé hams baby cũng khỏe. Vì là Mod trong 1 số diễn đàn lớn nên mình biết hams mẹ sinh nhìu baby nên khiến sức khỏ 0 tốt và các baby cũng 0 khỏe nên mình ra sức chăm sóc, tẩm bổ cho hams. Mình đã "xin" hơi bị nhìu lồng kính, làm well bằng que đè lưỡi cho hams bố. Nói "xin" ở đây vì bác mình bán cá cảnh nên hơi bị nhìu lồng kính. Nếu ai nui thì pm cho mình nha!!!!!!!!! Mình sẽ nói địa chỉ nhà mình cho những bạn nào mún mua và pm cho mình thui (giữ bí mật quân sự nơi ở)