• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo Ba Tư 2 tháng tuổi - Tp.HCM

I♥umeo

T.Viên Năng Động
sao bạn ko mang ra HN nhỉ :le_luoi: :le_luoi:

archihao : bạn cứ qua xem mèo coi sao ha, tại mình để lại hết mấy đồ dùng cho mèo lại cho bạn luôn nên mình ko bớt nhiều đc ..... có gì cứ gọi cho mình ha !!!

HoangGiapet : thanks bạn nhé, nhưng vì mình mua Minchu ở VN với lại cũng mua ở chỗ uy tín nên mình nghĩ lúc nhỏ trông nó thế thôi :) với lại giống mèo ba tư mình thấy cũng nhiều con có khuôn mặt cũng không phải mặt tẹt, có thể do điều kiên môi trường và sinh sản ở Vn nên có thể nó có 1 số điểm khác với giống mèo ba tư thuần chủng ! mong bạn nào thương mèo và muốn đem minchu về thì liên lạc với mình sớm nhé ....

archihao

YTC Developer
tụi mình là sv, mình với đứa bạn định hùn tiền lại mua, nhưng nếu khoảng 2tr-2tr5 thì tụi mình còn có thể có khả năng, chứ 3tr trở lên thì cao quá.... mặc dù rất iu bé Minchu nhưng mà khả năng có hạn...mong bạn sớm tìm đc chủ cho bé... :(

archihao : ok, thôi bạn cứ qua coi mèo đi ha, rồi đc thì mình bán cho bạn... tại mình cũng cần phải ra HN sớm, :( miễn là bạn chăm sóc cho nó kĩ càng và thương nó là đc rồi !

Be' Xù

T.Viên Năng Động
HoangGiapet : thanks bạn nhé, nhưng vì mình mua Minchu ở VN với lại cũng mua ở chỗ uy tín nên mình nghĩ lúc nhỏ trông nó thế thôi :) với lại giống mèo ba tư mình thấy cũng nhiều con có khuôn mặt cũng không phải mặt tẹt, có thể do điều kiên môi trường và sinh sản ở Vn nên có thể nó có 1 số điểm khác với giống mèo ba tư thuần chủng ! mong bạn nào thương mèo và muốn đem minchu về thì liên lạc với mình sớm nhé ....

Mình đông tình với ý kiến của bạn hoanggiapet. Bé rất xinh nhưng không phải 34. Nếu là mèo 34 thuần thì dù có sinh sản ở VN hay ở đâu đi chăng nữa thì vẫn phải giữ được 1 số đặc tính cơ bản của mèo 34 như mũi tịt, mặt tròn, chân ngắn, lông dài( tuy không thể ở bằng các nước có khí hậu ôn đới hoặc hàn đới nhưng về cơ bản thì mèo 34 vẫn là 1 giống mèo lông dài). Còn nếu là mèo lai, dù có lai với giống nào đi nữa thì vẫn không thể có những đặc điểm của mèo 34 thuần. 1 chút góp ý của mình thôi, mong chủ topic xem xét.