• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán mèo ba tư cái tuổi sinh sản

Status
Không mở trả lời sau này.

tinytei

TinyTei
Cần bán lại em mèo này. Mình mua dùm anh mình mà giờ ông ấy đổi ý không nuôi nữa, mình thì ko có khả năng nuôi thêm dài lâu.
Em nó là mèo ba tư, giống cái, đc 1 tuổi rưỡi, gào đực 2 lần rồi, chắc sắp lên giống nữa. Ăn gì cũng đc, cơm trộn cá, thịt, gà, hạt
Mình đã cạo lông cho pé như ảnh bên, 2 ảnh kia là lúc chưa cạo lông.
Em nó bị cạo lông là do trc đây bị bết lông,sẵn trời nóng quá nên mình cạo. Chứ em nó100% ko bị nấm hay viêm da gì cả. Ai lên KT bị viêm da mình tặng pé luôn ko lấy tiền ( Pé dc cạo cách đây nữa tháng thôi nha )
Giá là 5tr ( Sẽ fix nhiệt tình luôn nha )
LL 0972852524
DC: Chug cư 518 đường Võ Văn Kiệt F.Cầu Kho Q,1

Ảnh pé hiện tại:
( Nhìn như sư tử )

Ảnh pé trc khi cạo: ( Nhỉn kĩ sẽ thấy bụng có búi lông rối rất nhiều )

tinytei

TinyTei
Nhìn bé tội quá
sao lại tội hả bạn? Cạo lông là chuyện bình thg, mình đã giải thích lý do ở trên :| Nếu là bạn thì bạn cũng làm như mình thôi
Rồi pé sẽ lên lông lại, sẽ đẹp, chứ ko bị bết cục cục như lúc ở chũ cũ nữa :)
Mình thấy như vầy lại mát mẽ trng mùa nắng nóng này :( Lúc còn nhiều lông em ấy hay vào nhà tắm lắm, ở đó thì ẩm ướt, nguy cơ bị bệnh về da
Nay cạo r em ấy ko còn vào ấy nằm nữa mà còn hoạt bát hơn lúc chưa cạo đó bạn ơi

friday2005

T.Viên Năng Động
up cho con gái!!! hehe nhà em có bé cái nào đang gào đực hok? anh cho thằng Ronie nhà anh qua đó "thực tập" vài hôm coi!!:(
nó ở nhà cứ gào đòi cái suốt mà khổ nỗi nhà 4 mèo cái mà 1 mới đẻ còn 3 con kia có bầu hết rồi:(

tinytei

TinyTei
-_- nhà e h toàn gái già ko ak a. E đi học đaau có time nuôi nữa. Có thì e đeer con này lại nuôi r. A rước pé này đi sắp đoif đực r ak

Status
Không mở trả lời sau này.