• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo mang 3 dòng máu: Ba tư-Anh Lông Dài-Nga trắng tinh lông xù

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
Đến hẹn lại lên-mỗi năm 1 lần iloveyoudogandcat lại tái ngộ diễn đàn yeuthucung,với 4 năm hoạt động trên diễn đàn-mỗi năm mình chỉ dám cho mèo nhà mình đẻ 1 lứa nhằm đảm bảo giống tốt khỏe mạnh-ko công nghiệp để có thể phục vụ cho các bạn chưa có mèo trên diễn đàn-năm nay mình có 1 lứa mèo rất tốt -chắc chắn là tốt và tinh túy nhất trong mọi năm-và như thường lệ mở đầu xin giới thiệu về gia phả các bé:
Mèo Mẹ Mimi-chú mèo với bộ lông dài và khuôn mặt tròn-đôi mắt to của mèo anh lông dài nhưng màu mắt lại xanh biếc như mèo nga

trong 1 lần mang chú qua nhà 1 người bạn-chú đã phải lòng anh chàng mèo ba tư mặt tịt oai vệ nhăn nhó với bộ lông màu da cam- và họ đã có 1 cuộc tình chóng vánh

và đương nhiên cuộc tình nào chóng vánh cũng để lại kết quả đắng cay

Đây là ảnh các cháu bé khi mới sinh-trộm vía các cháu khỏe mạnh và chóng lớn-thời gan thắm thoát trôi nhanh như chó chạy-các cháu bé giờ đã cứng cáp lớn khôn-và người chủ nghèo chợt nhận ra thật khó có thể nuôi hết đc-và thế là đã đến lúc các cháu xông pha ra cuộc đời
dưới đây là thông tin và ảnh của các bé :

Chú thứ 2 giống bố hơn:

2 chú chụp cùng nhau

Rất yêu quý Nhau

2 chú đều là giới tính đực và có bộ lông dài trắng tinh giống mẹ- các cháu đã được 1 tháng rưỡi đã ăn đc cơm và đi vệ sinh đúng chỗ-ăn khỏe và nghịch như giặc-mình cần tìm chủ tốt cho các cháu-ai quan tâm tới các cháu hãy gọi tới
số đt: 01252670797
giá cho mỗi chú: 2 triệu 200k

Địa chỉ: Số 5-ngõ 301 Nguyễn Trãi Thanh Xuân Hà Nội

các bạn đừng gọi điện ngã giá mặc cả mất công-mình bán rất đúng giá và lấy giá vậy cũng để các cháu có cuộc sống ấm no và sung túc thôi.

Last edited:

iloveyoudogandcat

hnay đã có 1 số bác đến chơi với mèo-có bạn đã gọi điện đặt gạch-nhanh chân lên nào-chỉ có 2 bé thôi

iloveyoudogandcat

các cháu bé hiện tại đã đc gần 2 tháng tuổi-lông đã dài hơn và xinh xắn hơn

có 1 bạn đã đặt gạch 1 chú rồi-nhanh chân lên nào các bạn ơiiii