• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán sữa bột thử nghiệm!

Mình làm nghiên cứu cho công ty chuyên sản xuất sữa bột cho trẻ em, người già, người tập thể hình.... Nhiệm vụ của mình là nghiên cứu các sản phẩm mới, cải tiến sản phẩm cũ. Mỗi ngày mình làm mẫu mình đều gom lại và bảo quản ở nhiệt độ 24oC 24/24 nên đảm bảo chất lượng, nguyên liệu làm sữa thử nghiệm thì luôn luôn mới nhất có thể, mọi người yên tâm. Mình cũng tham khảo các bạn bán sữa bột hết date trên này rồi, sữa của mình còn mới, ko có chuyện hết date nên mình để giá 50k/kg, sẽ freeship nếu tiện đường.
Mình cũng ko có nhiều sữa để bán đâu, tính ra cả tháng thì chắc khoảng 4-5kg là nhiều thôi! Bạn nào ở gần nhà mình thì có khi vài ba ngày lấy một lần thì còn đảm bảo nữa.hihi
Mình đi làm ở Đại Kim gần Linh Đàm nhà thì ở mỹ đình ah. Pm mình 0925230677. Mọi người chỉ nhắn tin hộ mình thôi nhé, mình đi làm ko tiện nghe điện thoại. tks cả nhà