• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán vàng chanh, trà sữa, bông lan.

bis2bi007

Member
Mình cần bán 1 trà sữa đực 2 tháng, 1 bông lan đực 1 tháng,vàng chanh cái gần 1 tháng 60k, trà sữa thì 30k, bông lan 50k, cả 2 đều hiếu động và không bệnh tật. có ship trong thành phố nha. SDT 0908.696.410. xem hình thì mình sẽ gửi qua viber. bạn yên tâm , hams mình nuôi nên rất khoẻ mạnh.

punpy

T.Viên Năng Động
minh thu, đc giá thi b ok, ko đc thi ko đc, chứ suy nghĩ sao la sao hã b? minh buôn bán thi phải hỏi , giá vậy chịu thi minh mua, chứ minh có kề dao vào cổ, ép bạn " có bán ko" đâu? buôn bán thi phãi có lời mới làm, chứ kiu mua bằng giá bạn bán thi sao đc ha b? vậy b cho minh bit cái ý tưởng hay ho của b đi

punpy

T.Viên Năng Động
hieuleesmile said:
Ban punny nay ben toppic minh cung ep gia kinh khung. Ngi s ts 12k bs 25k haizzzzzz
minh nhớ la minh ko có noi chuyện với b, co gi b nhìn kĩ tên nick tránh nhầm nhé. topic minh thu hams giá cao hơn nhiu shop lắm đấy
tra sưa 15 chư ko phai 12 nhé
bs 30 nhé b

bis2bi007

Member
thay ghi gia ko ban. tra gia thi vua phai chu ban tra the nghe dc ah. ok loi noi cua ban ban co quyen nhung noi thi suy nghi chu khong nguoi ta tuong khong co nao. chao nhe.

sangtrong813

punpy said:
minh nhớ la minh ko có noi chuyện với b, co gi b nhìn kĩ tên nick tránh nhầm nhé. topic minh thu hams giá cao hơn nhiu shop lắm đấy
bs 30 nhé b

sangtrong813

punpy said:
bs 30 nhé b
vay ban cho minh hoi toppic nay cua ai, www.yeuthucung.com/topic/93110-can-thu-gap-hams-so-luong-lon/#entry761827
ban noi ban thu mua ham cao hon gia cac shop, ban nghi minh moi nuoi hams lan dau hay moi tren nui xuong, minh chuyen cung cap hams cho cac shop nha ban, dung mua riu wa mat tho. nhe'

dtlangtuvl1994

bis2bi007 said:
Mình cần bán 1 trà sữa đực 2 tháng, 1 bông lan đực 1 tháng,vàng chanh cái gần 1 tháng 60k, trà sữa thì 30k, bông lan 50k, cả 2 đều hiếu động và không bệnh tật. có ship trong thành phố nha. SDT 0908.696.410. xem hình thì mình sẽ gửi qua viber. bạn yên tâm , hams mình nuôi nên rất khoẻ mạnh.
nek ban cho minh xin it hình

punpy

T.Viên Năng Động
sangtrong813 said:
vay ban cho minh hoi toppic nay cua ai, www.yeuthucung.com/topic/93110-can-thu-gap-hams-so-luong-lon/#entry761827
ban noi ban thu mua ham cao hon gia cac shop, ban nghi minh moi nuoi hams lan dau hay moi tren nui xuong, minh chuyen cung cap hams cho cac shop nha ban, dung mua riu wa mat tho. nhe'
ai biet duoc ban co phai nguoi o tren nui xuong khong? sao b doc ma ko co suy ngi ha? minh ghi tom tat, soc, tra sua, thi 2 loai do moi loai 12 va 15, chu minh co noi tra sua 12? bsua thi con dom nhat dom nhiu, con bs 1 cham tren nguoi thi gia phai khac chu b? b ra shop mua co bao gio mua con bs 1 dom tren nguoi ko?

hieuleesmile

YTC Developer
S k ban. Moi ng moi anh mat moi so thich. Noi nhu ban may pe dok k ai them nuoi ak. Dung co s.nghi theo y kien chu quan cua minh nhe. Thu hams vs gia re. Ep gia ng ta . Con xem ro tung dom' tren long cac pe. Ban la cha ng ta r

hieuleesmile

YTC Developer
So hams ban tra minh 300 minh ban ng ta dc den 485k dok ban. Minh bit ban muon mua ban lai phai co loi nhuan. Nhug cang tham thi' cag tham. The thou