• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé cứ chuôi vào 1 góc

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
Mình mới nuôi 1 bé . Mà bé lúc nào cũng chuôi vào 1 góc . không biết có bị gì không mấy bác ? Ít típ xúc với bên ngoài nữa . Có bị gì không ạ . cho mình í kiến nha mấy bác ?

hamstercandy2212

hams hăng hái
Chắc pé đang ngủ đấy pn! Vào bủi tối pé mới hđ nhìu, nên níu mún chơi thj chơi vào bủi tối hoặc đợi pé dậy nhé! Còn ko là pé đang pj bệnh hoặc stress đấy! Pn nên chú ý chỗ mua hams nhé! :m018:

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
hamstercandy2212 said:
Chắc pé đang ngủ đấy pn! Vào bủi tối pé mới hđ nhìu, nên níu mún chơi thj chơi vào bủi tối hoặc đợi pé dậy nhé! Còn ko là pé đang pj bệnh hoặc stress đấy! Pn nên chú ý chỗ mua hams nhé! :m018:
Bé hams nhà mình ít hoạt động qá bạn ơi . Lúc nào cũng ngủ hết à . Giờ mình phải làm sao hả bạn ? Cho mình í kiến zới T.T :lau_mo_hoi:

ĐăngTaurus

Thường thì ham ngủ đến 14 tiếng / ngày

Và ham chỉ hoạt động vào ban đêm :3 tầm từ 12h đêm --> 4h sáng rồi lại lăn ra ăn rồi ngủ

Tập tính của hams thích chui vào góc làm tổ ( để giữ ấm ) , xung quanh là mùn cưa

Bạn nuôi 1 cặp thì thấy hams sẽ hoạt động nhiều và vui hơn

PoSuri.Crazy

Hamster Qậy
ĐăngTaurus said:
Thường thì ham ngủ đến 14 tiếng / ngày

Và ham chỉ hoạt động vào ban đêm :3 tầm từ 12h đêm --> 4h sáng rồi lại lăn ra ăn rồi ngủ

Tập tính của hams thích chui vào góc làm tổ ( để giữ ấm ) , xung quanh là mùn cưa

Bạn nuôi 1 cặp thì thấy hams sẽ hoạt động nhiều và vui hơn
Mình mới nuôi bạn à . Kinh ngiệm chưa có đủ á bạn :( Zới lại 3 mẹ mình sợ bé sẽ lây bệnh cho mình á bạn :((