• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bố mẹ mình vẫn ghét mèo con..:(( !

hum nay khi mìh đi học về, mẹ thấy mìh đag lấy cơm cho mèo ăn. lúc vào bếp mẹ chửi cho vì mèo con k biết nhẫm vào đâu mà đi bê bết bẩn cả sàn . mẹ mìh quát:" cho nó ăn ít thôi..!!,ăn lắm ỉa nhiều"rồi cứ bảo là mèo cũng ăn như người, 1 ngày ăn 2 bữa chứ mày cứ cho nó ăn như vậy rồi nó lại ỉa dãi, t k hơi đâu mà hót cho
đã k biết j về mèo thì thôi lại còn bịa lung tung- vớ va vớ vẩn, mèo cũng phải ăn với ỉa chứ. có # j con ng` đâu, ng` cũng phải ngủ=>mèo cũng vậy.. đã thế mẹ lại còn chửi
mẹ lại còn bảo là bạ đâu ỉa đấy..>< bực mìh!!! nó đã ỉa trong bếp cho là may rồi !!thử tìm xem trong cái nhà này nó còn ị ở đâu nữa ngoài bếp
điên hết cả tiết
mẹ mìh vốn đã ghét mấy con lông lá ví dụ như mèo vs chó từ lâu rùi..., bảo " t mà điên tiết lên có mà t đập cho chết, ném ra ngoài đ`g
mẹ mìh khinh và ghét mèo con lắm, kể cả lúc mìh vừa tắm xong cho nó mẹ cũng bảo là bẩn, chẳng bao h đụng vào. cả chị mìh nữa.. con mèo còn chưa lại gần thì đã chửi "CÚT" ,nó vừa nghịch vào quần có 1 tẹo mà cáu lên với nó :run:
mèo nhà mìh đẹp như vậy. chị mìh còn bảo là xấu mà đứa bạn nào cũng khen đẹp
:die_die:
bố mìh thì k ghét nó lắm vì bố cũng hiền..
nói chung là mìh thương mèo con lắm. lúc nào đi học về mìh cũng vuốt ve và bế nó :cry2: :ngoi_xom:

miuxu

YTC Developer
may mà cả nhà mình bao gồm đứa cháu gái 4 tuổi đều mê tít mèo nên chả bao giờ bị như bạn cả. Thực ra ai đã có ác cảm với chó mèo thì rất khó thay đổi. Chúc bạn sớm vượt qua khó khăn.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chắc mẹ bạn ko ghét chó mèo như bạn nghĩ đâu. Chẳng qua mẹ bạn đã mệt mỏi vs công việc và nội trợ, lại phải hầu thêm con mèo nên mẹ bạn mệt và ko thích nuôi thôi. Giống y mẹ mình nè ^^

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
cố gắng nuôi lớn đi bạn lớn rồi nó ko có ở dưới đất đâu như bạn nói mèo củng như người thôi cũng biết ai ghét ai thương nó lớn rồi nó trèo leo được thì sẽ đi đâu đó đề tránh mặt người ghét nó

Chắc mẹ bạn ko ghét chó mèo như bạn nghĩ đâu. Chẳng qua mẹ bạn đã mệt mỏi vs công việc và nội trợ, lại phải hầu thêm con mèo nên mẹ bạn mệt và ko thích nuôi thôi. Giống y mẹ mình nè ^^

k phải vậy đâu bạn à, mẹ mìh ghét mèo từ khi còn nhỏ mà
mẹ mìh k thích đ. vật nên k hỉu về lợi ích của nó :go_mo:

Jacky Odu

YTC Developer
BÉ YUKI CỦA MÌNH THÌ NHÀ KHÔNG CÓ CHỖ NUÔI (LÊN DH, Ở NHÀ NGƯỜI THÂN), NÊN MÌNH GỬI NHÀ BẠN, MỘT THỜI GIAN (2 NGÀY), CHỦ NHÀ BẢO MANG MÈO ĐI, NHÌN THẤY MÈO LÀ NGỨA NGÁY CẢ LÊN (CHẮC BỊ PHONG), CÒN XỈ VẢ MÌNH VÀ CẢ BẠN MÌNH NỮA, MẶC DÙ BÀ TA NUÔI MỘT MÈO VÀ MỘT CHÓ MỚI GHÊ!!! HIỆN GIỜ MÌNH PHẢI GỬI NHÀ BẠN MÌNH, MỖI NGÀY DÀNH 1 TIẾNG CHẠY XE ĐI THĂM, THĂM XONG, 1 TIẾNG CHẠY XE VỀ, MỆT THẬT NHƯNG VẪN YÊU YUKI! :Onion12:

trong nhà nuôi những con vật đáng yêu như thế mà lại có những người ko thích thỳ thật là tội cho mấy bé quá.
Có khi còn bị đánh oan ý.
Bạn cố gắng chú ý đừng để mẹ và chị bạn hành hạ nó nhé

đánh thì k đánh nhưng mà lúc mẹ tức lên thì chửi cho cũng đủ ức chế rùi bạn à

thương em :(