• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán mèo Anh cực xinh

Rin Black

Member
NEW UPDATE: Thông báo tin buồn là con mèo cái hôm qua nhà em bị chạy mất rồi :(
Đấy em không trông được nên mới ra sự đau lòng như vậy :(((
Em buồn quá...em bán kịch trần con mèo này 1tr5 thôi ạ :(
MOng em về nhà mới các bác ơi :(( vì còn có 1 mình ẻm nó nên tặng kèm đồ vẫn thế ạ
---
Tớ có một con mèo Anh lông ngắn rồi, trước Tết mẹ đk tặng một Ald, đợt này về nhà mẹ mới bảo được tặng thêm mèo, thành một cặp luôn. Cái ald chuẩn, đực aln, mẹ nó hơi lai ald chút, mắt 2 màu. Hai con đều hơn một tuổi vài tháng, chậu cát oke, ăn uống thịt hạt pate phomai được hết nhé. Khuyến khích qua sờ mó, xem độ thuần (nếu các bạn khắt khe) đảm bảo thích liền luôn nhé. Mèo ở Hà Nội.

Mèo cái t lấy 4tr. Bạn ấy ngoan ngoãn hiền lành và không ngại ôm ấp. Quấn người.

Mèo đực t lấy 3tr5. Anh này thì hơi "e thẹn" nhưng tóm được anh ấy rồi cứ gãi cằm sờ đầu một lúc là vật ra phê với ôm ấp thoải mái.

Anh đực có thể fix 3tr :D]
Giá quá đẹp ạ T_T

Last edited:

Rin Black

Member
Cô mèo cái hôm nay mới tắm xong (tui quên đẩy lại nấc nước , nóng quá ) nó hờn nên hôm nay k chụp đk đẹp :))

Rin Black

Member
LÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!!
LÊN CHO CÁC EM VỀ NHÀ MỚI Ạ!!! ^_^
EM fix giá mạnh tay rồi đấy ạ !!!! Giúp em với em thực sự bận quá k chơi được với chúng nó T_T

Rin Black

Member
Mình fix giá em đực nhiệt nhất có thể nhé bán bớt 1 con giảm gánh nặng đã huhu :((((
giá em đực chỉ 2tr5 thôi nhé ôi :(((((
Mọi người giúp em với ạ!!!

Rin Black

Member
Thông báo tin buồn là con mèo cái hôm qua nhà em bị chạy mất rồi :(
Đấy em không trông được nên mới ra sự đau lòng như vậy :(((
Em buồn quá...em bán kịch trần con mèo này 1tr5 thôi ạ :(
MOng em về nhà mới các bác ơi :(( vì còn có 1 mình ẻm nó nên tặng kèm đồ vẫn thế ạ