• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ban nick binhtony9xhd 7 ngày vì tội spam. (2-10-2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

mama

T.Viên Năng Động
bạn này suốt ngày viết ko dấu em đã nhắc nhở nhưng ko thấy trả lời và bạn ấy vẫn tiếp tục viết ko dấu! :go_mo: :go_mo: :go_mo:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
bạn này suốt ngày viết ko dấu em đã nhắc nhở nhưng ko thấy trả lời và bạn ấy vẫn tiếp tục viết ko dấu! :go_mo: :go_mo: :go_mo:

Uhm... a thấy rồi... a cũng đã pm nhắc nhở... nếu còn tái phạm thì theo luật mà làm thôi e...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Vẫn tiếp tục spam... nay gia tăng hình phạt... ban nick 1 tuần và xóa tất cả bài viết...

Dẫn chứng:
phá trinh cái giá e nó đi bác ơi.nếu k thì uppppp giúp e no vào lẩu cẩu nha

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
spam là gì thế :hmmm:

1:Viết bậy bạ

Một kiểu spam hết sức thô thiển,cố tình do một ai đó có ý định phá hoại diễn đàn hay nhằm một mục đích khác(như ở trong TT một số người viết kiểu này cốt cho đủ 30 bài nhằm gửi link.Bọn này phải

Ví dụ:
aejfidsfgoisd hay d,sfjksdjfsdjfio

2:Viết lạc đề

Cách này khá hơn cách trên.Chậc người xem dường như không đọc nội dung của topic đó,gọi là viết cho có hay viết đại vào chữ nhằm đánh lừa thiên hạ

Ví dụ:
Topic bàn luận về một ca sĩ nào đó thì tự nhiên người spam lại viết là: "Hôm nay buồn quá,chán đời quá,chẳng hay gì cả.Anh ơi chỉ em cách kiếm tiền"

3:VIết mấy bài liên tiếp

Đọc xong chắc mọi người hiểu luôn rồi phải không.Bài reply hay tự tạo topic liên tiếp giống y hệt nhau mang cùng một nội dung.Có thể là do trường hợp diễn đàn bị "Làm sao đó" nên gây ra chuyện này,người vô ý spam sẽ tự biết và tránh không có lần sau.Còn dân cố tình thì cứ làm để lấy bài(Hổng biết họ nghĩ thế nào mà như vậy nhỉ.Sớm muộn gì cũng bị ban nick hay xóa hết,mất thời gian.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Lần trước vừa ban rồi, giờ lại tái phạm. Ad ơi ban vĩnh viễn luôn đi. Đâu đâu cũng thấy bạn này spam luôn. Mình spam đã ghê, bạn này còn ghê hơn :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

đang tính ban thì Quỷ ban hộ rồi,CHuối nghĩ cho out là vừa,lảm nhảm ko

Status
Không mở trả lời sau này.