• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẦn Lấy thỏ woody toy đổi hamster

Status
Không mở trả lời sau này.

Z.I.M

kutekiller2010 said:
T thấy bạn im miệng được rồi . Thớt chửi bạn cũng đúng thôi . Hàng chợ vs cái shop hamstermonkey nó khác nhau chỗ nào . Tụi shop thu vào chỉ được 1/2 giá tụi nó bán có khi còn ít hơn . Nó thu mua con nhím có 90k rao bán 300k -> vậy là hàng xịn à =)) , nói thật cái shop Hamster monkey là nó bán mắc nhất trong cái TPHCM này rồi .
Ít kiến thức hiểu biết mà thích lên tiếng bị chửi là đúng cái gì mà hàng trôi nổi ở ngoài vs hàng shop nó khác . Shop nó cũng thu mua ở ngoài vô thôi . 120k trà sữa =)) hài , cưng đưa anh 100k a dẫn cưng vô mấy cái Shop có uy tín ở SG mua nè , bù anh ăn lỗ anh chịu :))
Bạn cũng nên im miêng đi, chuyện ngta việc j phải xía vào

Lee.tie94

YTC Developer
Hàjz pn Z.i.m này pn cố chấp wá đi ,pn càng nój càng sai vậy cãj vớj m.n làm gj , sai đâu phảj cáj gj tồj tệ lắm đâu mà khôg dám nhận . Thừa nhận cáj sai để kảj thjện mình tốt hơn .càng nój càng làm m.n tẩy chay pn hơn . Mình nój thật pn đừng có nổ . Pn phân phốj hams mà đc káj gjá đó thì mình nghĩ nuôi hams lun .

Tonny Nguyễn

Diamond Member
Này này ăn nói cẩn thận nhé. Bạn đừng nghĩ trong topic này ai cũng nhỏ nhé :angry2:
Bạn phân phối hams gì mà mắc thảo nào bị chủ thớt chửi :hahaha: . Nếu là ng lớn thì ng ta cãi nữa làm chi. Tội quá đúng là còn con nít :haizz:

P.E.T

YTC Developer
Z.I.M said:
Nực cười.. Có thể các bạn phải kêu mình = anh chứ con nít! Mình nói đều có bằng chứ ko nói khơi khơi! Chẳng lẻ mình phân phối hams 3 năm nay mấy cái giá này ko bik thì nghĩ làm ăn lun là vừa! Xin lỗi nha, chưa bik ai cưng đầu hơn ai nha mấy em!
Mấy e khờ quá à! Chủ thớt chỉ muốn nói zậy để zụ khách thôi... Mà vô tình làm mất hình tượng của mình bởi cách nói chuyện vô văn hóa! Mấy chiêu này lúc mới lập nghiệp chơi hoài chứ gì!
hai` thế trẻ trâu như e có văn hóa khi đi ném gạch. phân phối hamster mà ko nắm đc giá sĩ lẻ thì. ve nhà học lại đi. bị nhiều người nói như thế còn ko biết suy nghĩ.nếu đã lớn thì phải suy nghĩ ra sao.đâu cần hành động ném đá giấu tay :)). càng chứng minh nhóc con như e đây thật là trẽ trâu, chắc do ko có sự dậy dổ của cha mẹ .:))

P.E.T

YTC Developer
Các bạn àh. chấp làm gì. Nhờ Mod can thiệp cho chắc. duoi 15 bài viết như vậy là có người ném đá giấu tay thôi. lo gì.ghen ăn tức ở ấy mà.

Tonny Nguyễn

Diamond Member
Lee.tie94 said:
Hàjz pn Z.i.m này pn cố chấp wá đi ,pn càng nój càng sai vậy cãj vớj m.n làm gj , sai đâu phảj cáj gj tồj tệ lắm đâu mà khôg dám nhận . Thừa nhận cáj sai để kảj thjện mình tốt hơn .càng nój càng làm m.n tẩy chay pn hơn . Mình nój thật pn đừng có nổ . Pn phân phốj hams mà đc káj gjá đó thì mình nghĩ nuôi hams lun .
Bạn lo làm gì cho mệt . Tại Z.I.M còn nữa lớn nữa nhỏ đó thôi :157:

Z.I.M

:rofl: 1 đứa 21 tuổi, 1 đứa 14 tuổi gọi a = con nít hả cưng! Thôi ko ở ko nói với mấy bé nữa! Thử hỏi 1 đứa nhỏ 14 tuổi thì nuôi hams đc bao lâu mà nói nhỉ, càng nói càng mắc cưòi! Nói mà ko bik ngượng miệng :hoc_mau: Sợ nhất là đàng chị ý chứ, 21t đầu quá khôn rồi nhỉ

Lee.tie94

YTC Developer
Hams có ở vn pao nhju năm oày nhj ? Đừng nój là 14t nuôi hams đc pao lâu . Lớn hay nhỏ cũng đều mớj nuôi hams 5 năm đỗ lạj là cùng .

Z.I.M

Ko cự cãi với con nít nữa! Coi như a bỏ qua, đừng có chọc khỏi buôn bán đổi chát j nhá! Nói chung giờ a phan ngang đó!

kutekiller2010

YTC Developer
Nhiều thằng rất tỉnh và thông minh =)) chẳng trách chúng nó được . Giá sàn mà căn cứ vào giá shop là đủ hiểu cái trình nó như thế nào . Giá sàn web hamster mà anh ấy bảo còn không phải thì =)) =)) đến chúa cũng cứu không nổi =)) . Bày đặt bỏ qua làm như anh hùng lắm =))
http://hamstervn.net/giasan/

P.E.T

YTC Developer
Z.I.M said:
Ko cự cãi với con nít nữa! Coi như a bỏ qua, đừng có chọc khỏi buôn bán đổi chát j nhá! Nói chung giờ a phan ngang đó!
Mày là người hay là súc sinh mà vào cắn topic?.Đã sai con sủa. chắc hẳn ko có cha mẹ dạy rồi :)

P.E.T

YTC Developer
kutekiller2010 said:
Nhiều thằng rất tỉnh và thông minh =)) chẳng trách chúng nó được . Giá sàn mà căn cứ vào giá shop là đủ hiểu cái trình nó như thế nào . Giá sàn web hamster mà anh ấy bảo còn không phải thì =)) =)) đến chúa cũng cứu không nổi =)) . Bày đặt bỏ qua làm như anh hùng lắm =))
http://hamstervn.net/giasan/
kệ nó bạn ơi!!!

Lee.tie94

YTC Developer
Mấy pn đừng pị nó khích , nó nói gj nó nój , kệ nó đi , bôi nhọ người khác thì trước tiên dơ tay nó mà thuj. . . Lo kinh doanh tiếp đi pà koan ui

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
các bạn k nên ( đúng hơn là k được) cãi nhau nữa
chủ thớt ở trong HCM, cách đây 2 tháng mình từng sống ở trong đó khoảng 4năm nên biết rõ giá hams ở đó, tại mình cũng nui mà
Bò sữa k đến 100k đâu bạn Z.I.M ạ, chỉ là trong những shop cao cấp thì khoảng đấy, nhưng những bạn nui hams bình thường bán thì chỉ khoảng 60k-80k thui
chủ thớt cũng k nên nóng tính, cãi lại bạn ý vì như thế cũng tính là spam, vi phạm nội quy diễn đàn, bạn có thể bị ban nick cảnh cáo
Chuyện bé xé ra chuyện to, chỉ vì giá của bé hams mà các bạn nóng lên cãi nhau những 4 page thì đây là lần đầu mình thấy =w=
Giờ mình sẽ close topic, bạn chủ thớt vui lòng lập lại 1 topic mới ở box quà tặng thú cưng hộ mình bởi 2 lí do :
+ topic như thế này buôn bán cũng k khá khẩm được j
+ những topic trao đổi pet thì phải lập ở box quà tặng thú cưng
Ai có thắc mắc j pm riêng, thân ~

Status
Không mở trả lời sau này.