• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bạn xem và phân loại hộ mình 2 con này!

Gia Long

Member
theo mình,bé đực là bông lan(ww) đó,còn bé cái là hamster sóc(có lẽ là ww đó) nếu là sóc camp thì cx có thể lai dc nhưng cái camp thường rất dữ dó nha,quả nếu lá sóc camp thì khó biết dc be co bầu đó, nhưng bạn thử tách hai bé ra, rồi theo dõi xem!!!!!!!!!!1Chúc bé hams khỏe mạnh nha!

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Gia Long said:
theo mình,bé đực là bông lan(ww) đó,còn bé cái là hamster sóc(có lẽ là ww đó) nếu là sóc camp thì cx có thể lai dc nhưng cái camp thường rất dữ dó nha,quả nếu lá sóc camp thì khó biết dc be co bầu đó, nhưng bạn thử tách hai bé ra, rồi theo dõi xem!!!!!!!!!!1Chúc bé hams khỏe mạnh nha!
ủa mình thấy giống hams vàng chanh chớ ko giống bông lan bông lan nâu hơn 1 tí :hmmm:

Gia Long

Member
iuhamslem said:
ủa mình thấy giống hams vàng chanh chớ ko giống bông lan bông lan nâu hơn 1 tí :hmmm:
vàng chanh trên mạng nói vậy chứ thật ra không có vàng chanh mắt đen đâu bạn, nếu mắt đen thì chỉ có thẻ là bông lan thui!!!!!!!!!!

Gia Long

Member
daungotngao said:
em nghĩ con đực là bông lan , con cái là trà sữa . con cái hiền 0 vậy anh ?
Không thể là trà sữa được bạn à, trà sữa màu sáng hơn lông hơi vàng một chút mà,còn nữa-nếu là trà sữa camp thì cũng không hiền đâu nhé!!!!!!!

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Gia Long said:
Không thể là trà sữa được bạn à, trà sữa màu sáng hơn lông hơi vàng một chút mà,còn nữa-nếu là trà sữa camp thì cũng không hiền đâu nhé!!!!!!!
mình thấy pé cái hình như ko giống sóc lém! mình nui mý pé rùi ko thý pé nèo màu lông zị hít á!! nó kỳ kỳ seo ấy giống muối tiêu we hà!! :le_luoi:

Gia Long

Member
iuhamslem said:
mình thấy pé cái hình như ko giống sóc lém! mình nui mý pé rùi ko thý pé nèo màu lông zị hít á!! nó kỳ kỳ seo ấy giống muối tiêu we hà!! :le_luoi:
mình nghĩ nó thật sự là sóc đó, mình xem trên mạng ất nhiều rồi, đến hẳn shop xem nữa, chắc chắn đó là sóc mà, em họ mình cũng có một chú nhưng mất rồi!!!

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Gia Long said:
mình nghĩ nó thật sự là sóc đó, mình xem trên mạng ất nhiều rồi, đến hẳn shop xem nữa, chắc chắn đó là sóc mà, em họ mình cũng có một chú nhưng mất rồi!!!
ukm chắc zị! :Onion35:

mrtee252

Trunq Thônq
daungotngao said:
em nghĩ con đực là bông lan , con cái là trà sữa . con cái hiền 0 vậy anh ? nếu có là đúng rồi :gud_job:
nó hung dữ can con duc hoai hak hk co hiền