• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cách tắm cho cún

dabb

mình sắp đón 1 em sam hơn 3 tháng tuổi về, nhưng do chị chủ cũ không có thời gian chăm sóc nên e í đang bị dơ và hôi. mọi người cho mình hỏi cách tắm cho bé, nên mua loại dầu tắm nào và sấy lông như thé nào với :D

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
bạn cứ tắm bé như giặt 1 con gấu bông, chà sạch = xà bông là ok, sau đó tắm lại = nc thg.
Lông bé sam thg dài và dày nên sau khi tắm bạn lau ng` sạch sẽ cho bé, lau khô hết sức ui cho bé ra sân phơi nắng chứ đừng sấy, bé nó ko chịu đâu. Tắm = cái fay j j đấy, hoặc = sữa tắm boo ở shop, mua thêm lược chải lông cho bé là ok, bé sẽ có bộ lông bóng mượt, chúc b thành công :)

sake

Member
HANTOX SHAMPOO - Thuốc tắm chó mèo
Hantox Shampoo có tác dụng phòng và diệt bọ chét, ve, rận, ghẻ ở chó mèo. Cách dùng giống như sữa tắm thông thường. Sau khi tắm,xả với nước nhiều lần, sấy khô, chó mèo của bạn sẽ có 1 bộ lông óng,bông,mượt và đặc biệt là không còn bất kì loại ngoại kí sinh trùng nào nữa.

mama_su

bạn tắm bé bằng nước ấm đó. bé nhà mình cũng tắm bằng nước ấm từ bé tí đó. bé thích và ít la hét lắm