• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cám ơn những người đã và đang xây dựng 1 YTC thân thiện

monok204

T.Viên Năng Động
mèo chẳng thể nhớ nổi đã tham gia YTC khi nào nhưng mèo biết nơi đây giống ngôi nhà thứ 2 của mèo. về quê ăn tết và thực tập có 2 tháng mà mèo nhớ mọi người kinh khủng. mong sớm được vào trong HCM để lại được đi off với mọi người. mèo muốn cám ơn nhiều người lắm.

em cám ơn chị nhiều lắm chị QUYÊN ạ, hồi mới tham gia diễn đàn có nhiều sai sót nhưng may có chị chỉ bảo nên giờ em biết rùi. hi hi. thank chị lắm lắm lun nha

cám ơn CHIP nè. ko có ông chắc ko biết khi nào tui mới đi off nữa ( ngại mà). mà nếu đi off mà ko có ông chắc tui buồn lắm (ko có ai cãi nhau với tui mà ^^) cám ơn ông nhiều nha.

cám ơn anh QUỶ nữa nè. mặc dù em chỉ gặp anh hôm đi off cùng VIETDOG ở Q7 vậy mà khi off ở công viên Lê Thị Riêng anh vẫn nhớ mà gọi điện cho em (mặc dù hôm đó em ko thể đi đc). sự quan tâm của anh tới thành viên diễn đàn khiến em rất xúc động.

mèo còn muốn cám ơn nhiều người nữa: Dragon nè, miu nè, đậu đậu nè, pikachu nè, dienvienpro nè, nhím nữa, .... cám ơn cả những thành viên mèo chưa biết và sẽ biết sau này nữa.

cám ơn tất cả mọi người. mong mọi người hãy chung tay xây dựng YTC ngày 1 phát triển và thân thiện nha

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Cám ơn bạn vì bài viết này :) Bọn mình sẽ cố gắng xây dựng 1 YTC ngày càng phát triển hơn. Nhưng các admin và mod cố gắng thôi chưa đủ. Rất cần những mem nhiệt tình như bạn :) Hãy thường xuyên vào diễn đàn chia sẻ cùng mọi người nhé.
Cố lên YTC :D

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
hay ghê, bà post bài cám ơn ngay ngày sinh nhật tui luôn, bữa nào rảnh đi chơi hen, bỏ bạn trai bạn gái ở nhà hết, her her. đùa thôi nha, tin thiệt là tui cắn

monok204

T.Viên Năng Động
Cám ơn bạn vì bài viết này :) Bọn mình sẽ cố gắng xây dựng 1 YTC ngày càng phát triển hơn. Nhưng các admin và mod cố gắng thôi chưa đủ. Rất cần những mem nhiệt tình như bạn :) Hãy thường xuyên vào diễn đàn chia sẻ cùng mọi người nhé.
Cố lên YTC :D

anh em mình ai cũng cố chứ. hi hi

hay ghê, bà post bài cám ơn ngay ngày sinh nhật tui luôn, bữa nào rảnh đi chơi hen, bỏ bạn trai bạn gái ở nhà hết, her her. đùa thôi nha, tin thiệt là tui cắn

sinh nhật thiệt ko, ông nói điêu nhiều quá. ko tin đc. hehe hehe. ơ mà bán chó nhiều bị nhiễm hay sao mà kêu cắn đó. ông tiêm phòng dại chưa thế :keke_hehe:

:good_job:

sao có cái hình vậy anh? bét nhất cũng ủng hộ 1 câu chứ :hmmm:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
anh em mình ai cũng cố chứ. hi hi

sinh nhật thiệt ko, ông nói điêu nhiều quá. ko tin đc. hehe hehe. ơ mà bán chó nhiều bị nhiễm hay sao mà kêu cắn đó. ông tiêm phòng dại chưa thế :keke_hehe:

sao có cái hình vậy anh? bét nhất cũng ủng hộ 1 câu chứ :hmmm:

hoho anh Quỷ đang spam kìa =))))))

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@monok204: 1 cái like và 1 hình ảnh cũng đủ diễn tả sự ủng hộ của a rùi... cần ji phải nói... ^^
@hanhjen: E mới là đang spam đó... ^^

monok204

T.Viên Năng Động
Toppic cám ơn mà hơi buồn nhỉ. Hi hi

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Sao lại buồn em ??? Anh thấy vui mà :gongxi-1:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥

Chém gió cho vui lên đi :D

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Ytc cũng là một phần cuộc sống của tôi, ko co ytc chết vì buồn mất.

monok204

T.Viên Năng Động
Ytc cũng là một phần cuộc sống của tôi, ko co ytc chết vì buồn mất.

eo, câu hay nhất từ trước tới giờ. lỡ sao sao là có án mạng đó các mod ơi :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
cho em làm quen với. Tiếc quá em lại ở HN mà nuôi có mỗi hams, nhưng chắc YTC không tổ chức đi off hams đâu nhỉ :sadcorner: , nhưng rất cám ơn YTC vì nhờ YTC mà em có thêm rất nhiều kiến thức và kinh nghiệm về hams, đặc biệt là nhờ YTC mà em mới có mấy em hams cực cute. Mọi người cứ gọi em là Long or xịn là ok

mangaka

YTC Developer
hixx... nếu mà mih` ở hcm thì chắc cũng xí xớn ... nhưng mà ở hn... mình và Meo với Bông nhà mình đành tiếc vậy... hà nội mà chăm ọp ẹp thì tốt o_0

monok204

T.Viên Năng Động
cho em làm quen với. Tiếc quá em lại ở HN mà nuôi có mỗi hams, nhưng chắc YTC không tổ chức đi off hams đâu nhỉ :sadcorner: , nhưng rất cám ơn YTC vì nhờ YTC mà em có thêm rất nhiều kiến thức và kinh nghiệm về hams, đặc biệt là nhờ YTC mà em mới có mấy em hams cực cute. Mọi người cứ gọi em là Long or xịn là ok

hixx... nếu mà mih` ở hcm thì chắc cũng xí xớn ... nhưng mà ở hn... mình và Meo với Bông nhà mình đành tiếc vậy... hà nội mà chăm ọp ẹp thì tốt o_0

ủa, lâu lâu cũng thấy HN off mà. khởi động phong trào thôi chứ nhỉ.

milkchocolate

T.Viên Năng Động
có tên em nữa kìa ;;) hí hí
thật sự là cũng rất vui khi được đi off và gặp gỡ mọi người, đi với mọi người là lần đầu tiên em đi off forum lun đấy :D trước giờ toàn đi chơi w bạn thân toy, hehe
từ lần off đầu, tuy là người lạ nhưng chỉ sau mấy câu thì như anh em trong nhà vậy, điều này làm milk vui lắm ^^
sẽ cố gắng cùng mọi người xây dựng YTC ngày càng lớn mạnh :D

monok204

T.Viên Năng Động
milkchocolate said:
có tên em nữa kìa ; ;) hí hí
thật sự là cũng rất vui khi được đi off và gặp gỡ mọi người, đi với mọi người là lần đầu tiên em đi off forum lun đấy :D trước giờ toàn đi chơi w bạn thân toy, hehe
từ lần off đầu, tuy là người lạ nhưng chỉ sau mấy câu thì như anh em trong nhà vậy, điều này làm milk vui lắm ^^
sẽ cố gắng cùng mọi người xây dựng YTC ngày càng lớn mạnh :D
dạo này Milk làm gì rùi. hic dạo này bận quá ko lên 8 với mọi người đc
buồn quá

monok204

T.Viên Năng Động
lâu lâu lên thấy nhớ mọi người. giờ đi làm rùi, hic, nhưng sẽ thu xếp đi off. hi hi