• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

gaunho

YTC Developer
daọ này ít thấy em lên diễn đàn quá :sadcorner:

chị ơi em cũng nhớ chị lắm, nhưng dạo này em kiểm tra liên miên , cứ trung bình một ngày 5 tiết chính khóa là em phải kiểm tra 3 tiết,đã vậy em còn phải lam chuyên san , nhiều việc lắm :sadcorner: :sadcorner: , hên tuần này em nghỉ giữa học kì , nên em tái xuất giang hồ :03: :le_luoi:

lethuy246

T.Viên Năng Động
chị ơi em cũng nhớ chị lắm, nhưng dạo này em kiểm tra liên miên , cứ trung bình một ngày 5 tiết chính khóa là em phải kiểm tra 3 tiết,đã vậy em còn phải lam chuyên san , nhiều việc lắm :sadcorner: :sadcorner: , hên tuần này em nghỉ giữa học kì , nên em tái xuất giang hồ :03: :le_luoi:

có j hay hay nhắn tin cho chị cho tiện ấy :03: chị làm mất số em rồi :dead:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chào đón các mem mới đến với CLB con gái nhé! Dạo này chị bận việc nhà quá, ít có thời gian cho YTC, cảm ơn Thủy và những bạn khác đã liên tục ghé thăm cho CLB ko bị vắng vẻ! hì hì :gongxi-1:

minh la lê phạm tuyết nhi.minh sống ở sơn la.
Đây là lần đầu tiên minhg thích nuôi cún và để ý đến chúng
Ngày trước minh rất ghét cún nhất là cún con.Chúng rất đanh đá khiến mọi nhiều khi thấy tức.nhưng qua khoảng thời gian minh được tiếp xúc với cún con dễ thương của bạn mình.Minh đã cảm thấy thân thiện hơn và thấy chúng rất rễ thương và đáng yêu(trừ máy con cún nuôi để thịt ra nha hjhjhj).minh rất vui khi được là thành viên của trang wed này.chúc các bạn có một chú cún của dương minh.Tuy minh không thich meo co lam nhưng cũng chuc những bạn nuôi mèo sẽ tim được nhưng cô nàng ,chú mèo thật dễ thương. :gongxi-1:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chào đón các mem mới đến với CLB con gái !

lethuy246

T.Viên Năng Động
hihi club này cho con gái tụi mình nên các bạn cứ để lại thông tin cần thiết để tiện trao đổi, có gì cứ lên spam thoải mái:)))

PeMeoCute

Cho em enjoy vs :
Tên, nick name: Mèo Lười ( tên Chi )
Em Sn:13-11-2000
Nick yh là: hok nói :D
Khu vực sinh sống: 48 Lãn Ông- Hoàn Kiếm -Hà Nội

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Cho em enjoy vs :
Tên, nick name: Mèo Lười ( tên Chi )
Em Sn:13-11-2000
Nick yh là: hok nói :D
Khu vực sinh sống: 48 Lãn Ông- Hoàn Kiếm -Hà Nội

welcome em đến với YTC và CLB con gái!

anhvan

T.Viên Năng Động
ban chũ clup con trai đã quay lại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Cho em tham gia CLB này với nhé :D
Tên, Nickname của bạn: Nic
SN : 19/8/1992
Khu vực sinh sống: Xuân Phương - Từ Liêm - Hà Nội
Nick yahoo:nic_z_e_r_o@yahoo.com
Số đt (nếu các bạn thấy tiện): 01658685906
Mong được làm quen nhiều hơn với các bạn trong GĐ YTC :Onion32:

Ten : ha
Nickname : xu
Tuoi : 15