• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

heobeo

T.Viên Năng Động
Cũng ko biết nữa em ah. Bé trai đầu lòng con chị sinh vào ngày 30/4/2009.

Chị có một cháu trai sinh ngày 14/02/2004, một cháu trai khác sinh vào ngày 19/4/2007 ( giải phóng Bình Thuận), một cháu gái sinh ngày 01/01/1997.

Còn anh chị em chị sinh còn độc hơn: em trai sinh vào 23h 15p ngày Noel, chị sinh vào ngày 25 Tết, chị gái chị sinh vào ngày Trung Thu, chị kế sinh vào ngày 19/6 ( sau ngày sinh của bác Hồ 1 tháng)

Chị cũng mong em bé này sinh vào ngày 02/9 hay 09/9 gì đó! Nhưng tất cả là do ông trời sắp đặt mà! hihi

Em sinh 20/11, em học sư phạm, hi vọng mai mốt đc nhận quà double, hihi. :th_haha_hammer:
Sinh ngày lễ cũng có cái thú vị,có người sinh 29/2 thì mấy năm mới ăn sinh nhật 1lần mới tội :) Nhưng mà quan trọng mẹ tròn con vuông là mừng lắm oỳ... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Mai mốt chị siêu âm hoặc có ý định đặt tên em bé thì có thể chia sẻ với tụi em chứ ? :co_y_tuong_xau:
Chúc bà bầu ăn nhiều,ngủ nhiều, có sức khỏe nhiều để em bé phát triển tốt ! :eye_wide:

heobeo

T.Viên Năng Động
Hôm nay Heo kết thúc đợt thực tập sư phạm 1tháng rưỡi. Tổ chức sô liên hoan đập phá cho tụi nhóc lớp 8, đã vậy còn làm MC, khan hết tiếng ! Vui nhất lúc chơi trò " Bịt mắt đút sữa chua", tụi nhóc bị dính tèm lem còn thầy cô cười thắt cả ruột luôn. Heo làm MC nên sưu tầm mấy câu đố lũ nhóc: Xe gì 3bánh, ko động cơ mà có khói ? Xe gì 4 bánh, có động cơ mà ko có khói ? Một người đi trên cát, vậy mà quay đầu lại ko thấy dấu chân đâu, sao vậy ? Ăn táo bị sâu, thấy mấy con sâu sẽ làm bạn sợ nhất ? Ước mơ ko bao giờ thành hiện thực của gấu trúc ? ........ Công nhận là vui ghê gứm, nhưng mà đến lúc chia tay thì khóc sướt mướt, nói ko nên lời, hu hu, ai cũng qua thời học sinh nên biết đó, đến với nhau rồi lại đi như vậy chắc chắn buồn lắm lắm !... Mình sẽ nhớ mãi thời sinh viên với những đợt thực tập đáng sợ nhưng cũng ko kém phần hấp dẫn n ày ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Sinh ngày 11/11 đi chị. :Onion14:

Nấm, em bé đúng tháng thì phải ra đời, ko ở trong bụng đợi đc mấy tháng nữa đâu em!

Em sinh 20/11, em học sư phạm, hi vọng mai mốt đc nhận quà double, hihi. :th_haha_hammer:
Sinh ngày lễ cũng có cái thú vị,có người sinh 29/2 thì mấy năm mới ăn sinh nhật 1lần mới tội :) Nhưng mà quan trọng mẹ tròn con vuông là mừng lắm oỳ... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Mai mốt chị siêu âm hoặc có ý định đặt tên em bé thì có thể chia sẻ với tụi em chứ ? :co_y_tuong_xau:
Chúc bà bầu ăn nhiều,ngủ nhiều, có sức khỏe nhiều để em bé phát triển tốt ! :eye_wide:

Cảm ơn nhé, chị gái chị cũng là GV đó, anh rể lúc trước là GV toán cấp 3, rùi chuyển thành hiệu trưởng, vừa rồi đc đưa về làm thanh tra ở sở GD rùi!

Em có muốn chị Q giải mấy câu đố của em ko? Nói về làm MC và trò chơi thì chị Q hơi bị siêu đó! hihihi

lucky_lucky

nhím xù
Em sinh 20/11, em học sư phạm, hi vọng mai mốt đc nhận quà double, hihi. :eye_wide:
Sinh ngày lễ cũng có cái thú vị,có người sinh 29/2 thì mấy năm mới ăn sinh nhật 1lần mới tội :Onion14: Nhưng mà quan trọng mẹ tròn con vuông là mừng lắm oỳ... :)
Mai mốt chị siêu âm hoặc có ý định đặt tên em bé thì có thể chia sẻ với tụi em chứ ? :Onion08:
Chúc bà bầu ăn nhiều,ngủ nhiều, có sức khỏe nhiều để em bé phát triển tốt ! :Onion08:

hehe hok dám nhận quá double đâu pà he0. chỉ đc nhận 1 cái thôi. lỗ nặng :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer:
nhắc tới sn vào ngày đặc biệt mí nhớ : e giá tui sinh ngày 11/09 :co_y_tuong_xau:
c Q! sinh em bé vào 02/09 là hết sẩy con cào cào đó chị.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
c Q! sinh em bé vào 02/09 là hết sẩy con cào cào đó chị.

Chị Q cũng mong như vậy! Hihihi, cả nước cùng ăn mừng! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lucky_lucky

nhím xù
SN e thì cả nhà báo phải tôn sùng í chứ, đố đoán ra đc

NGÀY 11/09 . ngày KHỦNG BỐ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer: :) :co_y_tuong_xau:

heobeo

T.Viên Năng Động
Cảm ơn nhé, chị gái chị cũng là GV đó, anh rể lúc trước là GV toán cấp 3, rùi chuyển thành hiệu trưởng, vừa rồi đc đưa về làm thanh tra ở sở GD rùi!

Em có muốn chị Q giải mấy câu đố của em ko? Nói về làm MC và trò chơi thì chị Q hơi bị siêu đó! hihihi

Hi chị, nhà em cũng toàn giáo viên ko à,má em, dì ruột em, dì họ em, chị gái em, anh rể em, anh rể em cũng lên hiệu trưởng oỳ, bắt em về Daklak dạy mà em ko chịu,em muốn đi làm ở Nha Trang, ao ước lắm lắm luôn đó chị , híc.
Em nói mấy câu đố nhưng ko nói đáp án, đố vui thôi mà, để ai có hứng thú thì giải thử. Chị Quyên trả lời coi đc rinh giải đặc biệt ko nha ?

heobeo

T.Viên Năng Động
SN e thì cả nhà báo phải tôn sùng í chứ, đố đoán ra đc

Cưng sn 21/6 hở ? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lucky_lucky

nhím xù
đúng như Vip nói : Pik cực kì tâm huyết với CLB con trai :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hi chị, nhà em cũng toàn giáo viên ko à,má em, dì ruột em, dì họ em, chị gái em, anh rể em, anh rể em cũng lên hiệu trưởng oỳ, bắt em về Daklak dạy mà em ko chịu,em muốn đi làm ở Nha Trang, ao ước lắm lắm luôn đó chị , híc.
Em nói mấy câu đố nhưng ko nói đáp án, đố vui thôi mà, để ai có hứng thú thì giải thử. Chị Quyên trả lời coi đc rinh giải đặc biệt ko nha ?

Vậy ah, vậy sao có những điểm chung với gia đình chị quá!

Em, thôi ko giành giải đặc biệt của những bạn khác đâu! Chị Q là ng hay sưu tầm câu đố để làm MC và hoạt náo viên cho trường và CTy ngày xưa mà!

Em, em đừng Cm hai hay nhiều Cm liên tục khi chưa có ai vào CM nhé, vì như vậy là spam đó! Ví dụ như để trả lời Cm của bạn A và bạn B, em hãy lick vào chữ MultiQuote ở dưới Cm của bạn A, và chữ MultiQuote ở dưới Cm của bạn B, sau đó kéo xuống bấm chữ trả lời, lập tức hai Cm của bạn ấy sẽ đc gộp chung lại ở ô trả lời của em, và em chỉ việc trả lời thôi! Em thử xem sao nhé! Thân

heobeo

T.Viên Năng Động
Vậy ah, vậy sao có những điểm chung với gia đình chị quá!

Em, thôi ko giành giải đặc biệt của những bạn khác đâu! Chị Q là ng hay sưu tầm câu đố để làm MC và hoạt náo viên cho trường và CTy ngày xưa mà!

Em, em đừng Cm hai hay nhiều Cm liên tục khi chưa có ai vào CM nhé, vì như vậy là spam đó! Ví dụ như để trả lời Cm của bạn A và bạn B, em hãy lick vào chữ MultiQuote ở dưới Cm của bạn A, và chữ MultiQuote ở dưới Cm của bạn B, sau đó kéo xuống bấm chữ trả lời, lập tức hai Cm của bạn ấy sẽ đc gộp chung lại ở ô trả lời của em, và em chỉ việc trả lời thôi! Em thử xem sao nhé! Thân

Oa, sorry chị, em đâu biết đâu ! Cảm ơn chị đã nhắc nhở, em sẽ chú ý ko tái phạm. Mà nãy em qua CLB Mọt sách trước nên em cm liên tục 2 lần oỳ, sorry chị lần nữa, híc ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Ko có gì đâu em! Cuối tuần vui vẻ nha mọi người!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chúc mọi người tối chủ nhật vui vẻ bên bạn bè và người thân !

Em gửi từ Cn trước, đến Cn giờ mới nhận đc tin...hehe...chúc em ngày thứ hai đầu tuần vui vẻ!

heobeo

T.Viên Năng Động
Em gửi từ Cn trước, đến Cn giờ mới nhận đc tin...hehe...chúc em ngày thứ hai đầu tuần vui vẻ!

Sao chị Q thức khuya vậy ? Bà bầu này tham công tiếc việc quá đi mất, chị lo giữ gìn sức khỏe cho tốt nha, em tin mọi người trong BQT sẽ điều hành tốt YTC mà! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Chẳng biết bao giờ chị mới đọc đc cm này nhưng em cũng muốn chúc chị luôn mạnh khỏe và iu đời, chúc bé mèo con trong bụng chị sẽ là 1 cô bé thông minh, xinh xắn và năng động như mẹ nó :Onion14: . :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Sao chị Q thức khuya vậy ? Bà bầu này tham công tiếc việc quá đi mất, chị lo giữ gìn sức khỏe cho tốt nha, em tin mọi người trong BQT sẽ điều hành tốt YTC mà! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Chẳng biết bao giờ chị mới đọc đc cm này nhưng em cũng muốn chúc chị luôn mạnh khỏe và iu đời, chúc bé mèo con trong bụng chị sẽ là 1 cô bé thông minh, xinh xắn và năng động như mẹ nó :Onion14: . :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

CN tới là nhà chị đập ra để xây, sẽ ko có nhiều time cho YTC, chị biết ở đây có rất nhiều bạn Mod năng động sẽ thay thế chị, nhưng vẫn ko yên tâm lắm! Thanks lời chúc của em... Luôn vui vẻ em nhé!