• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún này thuộc giống nào vậy các bạn?

zonmup

Mình tình cờ thấy được bé này trên mạng nhưng không biết là giống gì. Có bạn nào biết không ạ? :gongxi-1:

bạn lên mạng search tìm xem ai bán chó gấu nhà đẻ thì mua ... Lê Hồng Phong bán 1 tr nhưng xin tha thiết khuyên rằng bạn không bao h nên mua ở đó nó toàn tiêm chất kích thích cho chó , chó ở đó toàn bị care mua về tốn tiến cún nó chết mình lại đau lòng . mình là 1 nạn nhân đây . hu hu

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
em này là chó gấu nhưng chó gấu ở việt nam có khi mua nhầm nhiều lắm nuôi nó 3 tháng nếu mũi nó dài ra chân nó dài ra thì em đó bị lai rồi, mấy tháng đầu không có nhận ra nỗi đâu . Mình đã mua lầm 1 em rồi mà. Nếu bạn muốn mua mà ko được đảm bảo thì ra Lê Hồng Phong quận 10 á bán đầy đảm bảo 3 ngày sau ngủm :co_y_tuong_xau:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
chó gấu là chó lai giữa chowchowc với chó ta màh mốt lớn chân dài ra giống chó ta @@

Vậy hả Duy ? Thế sao hồi bé trông nó xinh thế mà sao lớn lên nó lại giống chó ta á >"< chán vậy. Thế mua chó chowchow còn hơn

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Vậy hả Duy ? Thế sao hồi bé trông nó xinh thế mà sao lớn lên nó lại giống chó ta á >"< chán vậy. Thế mua chó chowchow còn hơn

màh thường ng ta thấy dễ thương nên mua . lúc lớn lên ùi mới bik màh kháng thể của cho gấu íu thích nghi nên kho thik nghi với thời tiết vn nên dễ bệnh

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Hix, thế thì các bạn đang có ý định mua chó gấu thì tốt nhất nên suy nghĩ lại :(

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
sau này lớn nếu điều kiện thời tiết thích hợp với chó gấu thì sẽ phát triển lông rất đẹp
còn chó gấu ở VN thì sau này lớn lông ko phát triển được nên sẽ như chó ta

==> ko có đâu e àh. như Duy đã nói nó là lai giữa chow chow và chó ta, như vậy nếu chó gấu có máu chow chow nhìu hơn thì sau này lông sẽ dài 1 chút (1 chút thôi nhé), còn nếu giống chó ta hơn thì..hiểu rồi hen. nhưng có điều ít ai biết là chó gấu cực kỳ khôn ^^

Likita

YTC Developer
hix gấu hay ta đều đáng yêu mà ! đều là 1 sinh linh k so sánh gì nhé tội mấy bé cún mang giống nc mình lắm

Chó gấu Úc đó, m` hoi tr mua 1 con 1tr2 o duong LHP dem ve nha thi die luon chan doi` . Nhok i chan con cua ban xinh the , mai mot lon len thj dep va to lam' day , thich thiet

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Chó gấu nghe nói là Great Pyrenees , còn ở việt nam là chó cỏ lai chow chow , màu kem . Chứ VN không có nhập đâu . Có LHP có mà là chó lai nhập bậy bạ , tim tùm lum nện mới chết . Nên chó gấu ở Vn rất hiếm !