• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cả Nhà MÌnh Có Ai Đang Nuôi Cún Mà Vì 1 Lý Do Cá NhÂn Nào Đó Không Thể Nuôi Được Cho Tớ Xin Nhé <3

Suu

Member

Xin chào mình cần xin 1 bé cún đực cún con càng tốt mà chó cõ hay chó gì cũng được mình không đòi hỏi dì nhìu vỳ càng nhõ sẽ càng dễ quen chổ hơn , vì nhà cũg đag nuôi 1 bé cún cái gần 1 tháng tuổii, xin về để làm bạn với nhỏ em gái^^. mình hứa sẽ chăm sóc thật chu đáo từ A-Z yêu các bé hết mình . Mình không dám hứa là sẽ chăm sóc tốt, nhưng sẽ chăm tốt hết sức có thể. Nhà mình nhỏ nhưng bù lại có sân rộng cho bé chạy mỗi ngày và sẽ được đi công viên thường xuyên (vỳ tối và sáng ngày nào mình cũng đy công viên đều cả hihi <3 ) . Không dám hứa sẽ chăm không bao giờ bị bệnh, nhưng sẽ không để bé khi bệnh 1 mình và chăm bé hết khả năng có thể. Không dám hứa bé ngày nào cũng ăn thịt, xuc xich này nọ, nhưng dám chắc bé không bao giờ nhỵn bữa . nếu có cần mình sẽ check mỗi ngày cho bạn. C.ơn và hậu ta >.< :3 minh ở TP HCM nhé nếu bn k an tâm mình sẵn sàng trả vía cho bn :3 nhưng chút đĩnh thôi nhé vì mình không nhìu tiền :( không vía cũng được >.< vì tớ rất thích nui chó mèo nên đừng lo sẽ hại bé <3 cúi tuần tớ sẽ dắt qua cho bạn thăm bé :3 cmt hoặc ib mình nhé : https://m.facebook.com/profile.php?id=100006746326703&fref=ts